Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดการขาย) Taylor Academy 12E สภาพใหม่ ขอบคุณเว็บ Acousticthai มากๆครับ  (อ่าน 2053 ครั้ง)

Name Jirayu

• member
ตัวนี้สภาพดี มีรอยตามรูปที่2 1จุดนิดเดียวกับมีรอยที่ตีคอร์ดนิดหน่อยครับ ที่เหลือไม่มีรอยครับ ราคานี้พร้อมกระเป๋า Gigbag ตรงรุ่นจากเทเลอร์ด้วยนะครับ ใครได้ไปนี่คุ้มแน่นอนครับ ตัวนี้Actionต่ำเล่นง่ายมากครับ ขายเพราะจะไปซื้อรุ่นที่สูงกว่าครับ
ถ้าที่เชียงใหม่นัดลองในตัวเมืองได้ครับ ซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไรยินดีให้ลองครับ เชียงผมส่งในตัวเมืองได้ครับ ส่งต่างจังหวัดก็ส่งเคอรี่หรือไปรษณีย์หรือเจ้าอื่นๆตามที่ตกลงกับคนซื้อได้เช่นกันครับ

BODY TYPE: Academy Grand Concert
TOP: Solid Sitka Spruce
BACK&SIDES: Layered Sapele
NECK: Mahogany
NUT&SADDLE: Tusq Nut/Micarta Saddle
FINGERBOARD: Ebony
FRETBOARD INLAY:  Dots
BRIDGE: Ebony
BRACING: Academy Brace
NUMBER OF FRETS: 20
ELECTRONICS: ES-B Pre-amp system with built-in tuner
COLORS: Natural
FINISH: Vanish

Name Jirayu

• member
Re: (ขาย) Taylor Academy 12E สภาพใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 12:45:34 »
 :)

Name Jirayu

• member
Re: (ขาย) Taylor Academy 12E สภาพใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2020, 23:39:49 »
ยังอยู่นะครับ

Name Jirayu

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2020, 02:19:05 »
 ;D

Name Jirayu

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 23:39:30 »
ขออนุญาติลงรูปเพิ่มเติมครับ ตัวนี้ผมสั่งปิ้กการ์ดแบบสูญญากาศมากันรอยครับ สามารถถอดออกได้เลยไม่มีปัญหากับกีต้าร์ครับ