Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมถึงเป็นแบบนี้  (อ่าน 4978 ครั้ง)

wichian

• member
Re: ทำไมถึงเป็นแบบนี้
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 13:59:34 »
เศร้าครับ งั้นเอาเพลงนี้ไป
ไม่มีประโยชน์-บ่าววี.DAT
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 17:39:58 »
ไม่มีไรครับ ผมเข้ามาให้กำลัง จขกท ครับ สู้นะครับ
"อันนารีมีมาเหมือนฝูงลิง
จะจีบทิ้งจีบขว้างก็ยังไหว
เธอไม่รักเราแล้วก็แล้วไป
อย่าเสียใจไปเลย *กระเทย* มี"

;D  ;D  ;D
ตามพี่ต๋อย ครับ 
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

lulu

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 18:17:50 »
เวลาจีบสาวอย่าจริงจังมากครับ อย่าคาดหวังมาก จีบเล่น ๆ ไป จีบไม่ติดก็หาคนใหม่

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 18:35:34 »
เป็นตัวของตัวเองครับอย่าไปเลียนแบบใครเป็นเราให้มากที่สุด เรื่องกีต้าร์ก็ขอให้เจอถูกใจเร็วๆนะครับ
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 18:38:46 »
เรื่องแค่เนี่ย.........คิดไรมาก..............

หลับซักตื่น พักฟื้น เอาเรียวเอาแรง ต่อสู้ชีวิตกันใหม่.................

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 20:20:19 »
เรื่องแค่เนี่ย.........คิดไรมาก..............

หลับซักตื่น พักฟื้น เอาเรียวเอาแรง ต่อสู้ชีวิตกันใหม่.................
คาราบาว !!
No 1 Does It Better.

Note™

• member
  • มีความสุขทุกครั้งที่เล่นกีตาร์...
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 21:59:31 »
ไม่มีไรครับ ผมเข้ามาให้กำลัง จขกท ครับ สู้นะครับ
"อันนารีมีมาเหมือนฝูงลิง
จะจีบทิ้งจีบขว้างก็ยังไหว
เธอไม่รักเราแล้วก็แล้วไป
อย่าเสียใจไปเลย *กระเทย* มี"

;D  ;D  ;D
ตามพี่ต๋อย ครับ 

เด็ดจริงๆครับ รูปนี้ ถ้าได้แบบนี้ผมสู้ขาดใจ 55 (รักแบบหมดใจน่ะครับ อิอิ)

ปล.ขอบคุณน้าๆทุกคนมากๆครับ

Note™

• member
  • มีความสุขทุกครั้งที่เล่นกีตาร์...
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 22:00:47 »
ลองไปดูกระทู้นินทาเมีย เผื่อจะรู้สึกดีขึ้นที่แห้วครับ
ช่วงวัยรุ่น อกหักเป็นเรื่องที่พบกันบ่อยครับ  อย่าไปสนใจถ้ามีแฟนแล้ววันนึง ไปเจออีกคนที่ดีๆแหล่มๆจะเสียดาย อิอิ    ยิ่งตอนโตนี่เกาะหนึบหนับเลยไม่ยอมไปไหน 555
เกาะหนึบหนับนี่คนหรือตุ๊กแกหรอคครับ 55 ล้อเล่นนะครับน้า อย่าโกรธผมนะ

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 02:28:32 »
ลองไปดูกระทู้นินทาเมีย เผื่อจะรู้สึกดีขึ้นที่แห้วครับ
ช่วงวัยรุ่น อกหักเป็นเรื่องที่พบกันบ่อยครับ  อย่าไปสนใจถ้ามีแฟนแล้ววันนึง ไปเจออีกคนที่ดีๆแหล่มๆจะเสียดาย อิอิ    ยิ่งตอนโตนี่เกาะหนึบหนับเลยไม่ยอมไปไหน 555
โอ้วจริงๆเลยครับน้า 555+ เห็นแฟนคนอื่นสวยกว่าเมียเรา อิอิ
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 04:51:30 »
จีบเค้า แล้วเค้าไม่สนใจ นี่ ไม่เท่าไหร่ครับ จีบแล้วไม่สนใจ ก็จีบคนอื่น พยายามอย่าถลำลึก ไปกว่านี้
แต่ จีบแล้ว เค้าให้ความหวัง แต่พอสุดท้าย ไม่ได้อะไรเลย นี่ เจ็บกว่า เหมือนผมในตอนนี้
เกินคนรู้จัก เกินเพื่อน เกินพี่ชาย แต่ไม่ใช่แฟน ไม่ใช่อะไรเลย สุดท้าย เราก็แค่ คนแปลกหน้า สำหรับเค้า
คุยกัน ทุกวัน เป็นปีๆ วันละ เป็น ชม. หยอกล้อ คุยเล่น มีความสุข คุยกันเหมือนคนเป็นแฟนกัน แต่สุดท้ายไม่ใช่แฟน...
ทุกวันนี้ เหมือนผมรอ รอวันเจ็บ รอวันที่เค้าจะเจอคนที่ถูกใจ รอวันที่เค้าจะไป แล้วสิ่งที่ผ่านมา มันก็ไม่มีค่าอะไรเลย
สุดท้าย คนที่ต้องเจ็บ คือ ผมคนเดียว
เพื่อนๆในเฟสบุ๊ค และน้าๆบางคน ก็ถามว่า ทำมัย นอนดึกจัง ออน ยันเช้า นี่แหระครับ เหตุผล ผมนอนไม่หลับ
สุดท้าย ความรัก มันคืออะไร ผมก็ยังไม่เข้าใจ...
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 10:20:33 »
ผู้หญิงชอบคนดี แต่เลือกคนเลว สุดท้ายก็จะอยู่กับคนรวย ครับ
สุดยอดเลยครับน้า^^
Norman b18/cedar