Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Guitar Fiesta ที่ผ่านมา  (อ่าน 2459 ครั้ง)

Podjarin

• member
Bangkok Guitar Fiesta ที่ผ่านมา
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 15:10:34 »
ขอเสียงคนไปชมหน่อยครับ   ความเห็นผมนะ  สุดยอดเลยครับ ทุกท่านเลย  แต่มีปัญหาอย่างเดียวที่ผมไม่สบายใจเลยคือการบริหารงานของคอนเสิร์ตครั้งนี้  ปล่อยให้เสียงข้างนอกเข้ามาบ้าง  คนถ่ายรูปแชะๆเสียงดังบ่อย  บางทีก็มีเสียงโทรศัพท์ตี๊ดๆขึ้นมา  ผมล่ะหงุดหงิดมากเลยครับ   มีใครมีความเห็นแบบเดียวกับผมบ้างหรือความเห็นอื่นๆก็เอามาแชกันหน่อยนะครับ :-\

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Re: Bangkok Guitar Fiesta ที่ผ่านมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 16:30:32 »
พอดีผม ก็มีโอกาสได้ไปร่วมชม Martin Taylor  แต่คงเป็นเพราะ ให้ความสนใจ จดจ่อ ในตัวศิลปิน และเทคนิคการเล่น มาก ๆ ทำให้ไม่ค่อยได้รับรู้ พวก Noise ทั้งหลาย 
ก็เลยไม่ค่อยรู้สึกถึงการรบกวน ของสิ่งรอบข้างที่เกิดขึ้น
Finger Picking Style

kuramabest

• member
Re: Bangkok Guitar Fiesta ที่ผ่านมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 21:30:19 »
รู้สึกว่าคอนเสริตคลาสสิคจบเร็วมาก

MUI

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 21:38:53 »
ขอเสียงคนไปชมหน่อยครับ   ความเห็นผมนะ  สุดยอดเลยครับ ทุกท่านเลย  แต่มีปัญหาอย่างเดียวที่ผมไม่สบายใจเลยคือการบริหารงานของคอนเสิร์ตครั้งนี้  ปล่อยให้เสียงข้างนอกเข้ามาบ้าง  คนถ่ายรูปแชะๆเสียงดังบ่อย  บางทีก็มีเสียงโทรศัพท์ตี๊ดๆขึ้นมา  ผมล่ะหงุดหงิดมากเลยครับ   มีใครมีความเห็นแบบเดียวกับผมบ้างหรือความเห็นอื่นๆก็เอามาแชกันหน่อยนะครับ :-\

...

นี่คือสาเหตุหลักเลยที่ผมไม่เคยคิดอยากดู live concert in Thailand เลยจริง ๆ

(เคยดูนักร้องฝรั่งกำลังร้องคร่ำครวญว่า..ฉันอยู่ไม่ได้ถ้าขาดเธอ..ประมาณนี้ ดนตรีก็ซึ๊งซึ้ง คนดูปรบมือให้จังหวะกันใหญ่)(แต่บ้าดูแผ่นนะ)

Podjarin

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 10:45:21 »
อืม  ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ  ;D