Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ การบริการร้านกีต้า maestro ครับ  (อ่าน 11739 ครั้ง)

ohm_pea

• member
Re: คิดยังไงกับ การบริการร้านกีต้า maestro ครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 15:14:33 »
อ้า...คือแบบว่าผมก็ไม่รู้ข้อเท็จจริงนะ แต่มันต้องดูทั้งสองฝ่าย ฝ่ายหนึ่งบอกว่ากวน แต่ก็ต้องดูด้วยว่าเรากวนเขาด้วยหรือป่าวว ยังไงก็มาเริ่มต้นกันใหม่ก็แล้วกันครับบ การลองเราก็ต้องเกรงใจคนขายด้วย ลองด้วยความระมัดระวัง ลองอย่านานมาก (งั้นเขาจะเรียกว่าลองหรือ แบบใน 108 รีวิวอะนั้นแหละคือการลอง) การตีคอร์ด...ถ้าเป็นมือใหม่มาตีคอร์ดแบบว่าสับกันแหลก นี่ก็ต้องย้อนกลับไปมองดูตัวเองด้วย ตีจนปิ๊กการ์ดหรือบอร์ดี้เป็นรอย ก็จิงที่มันมีไว้กันรอย แต่คุณซื้อหรือป่าว แค่ลองคงไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้มั้ง ใจเขาใจเรา
จันทาร ดีกว่า จันไร

น้าจี

• member
Re: คิดยังไงกับ การบริการร้านกีต้า maestro ครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:08:17 »
ผมก็เพิ่งไปมานะคับ พนักงานผู้หญิงก็บริการดีนะคับ

Nobi

• member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 14:17:55 »
ผมเคยไปหลายครั้ง ไม่มีปัญหาอะไร
น้องผู้ชายบริการดีมากครับ 
อยากลองตัวไหน ก็หยิบให้ลองหมด
บริการเป็นกันเองมากครับ

น้องผู่้หญิง ไม่ได้คุยด้วย ขอไม่ออกความเห็น