Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าเข้าเวบอคูสติคไทยกันทุกวันมั้ยหรือวันละกี่ครั้ง..  (อ่าน 3919 ครั้ง)

dho

• member
จ้า..จะได้รู้ข้อมูล..เก็บไว้เผื่อเจอกัน.

eer

• member
เข้าเวปแรกที่เปิดคอมครับ

มือกระโปก

• member
    • www.cue-byord.com
เข้่ามาศึกษาหาความรู้ที่นี้ทุกวันทั้งวันเพราะมือใหม่กำลังหัดเล่นครับ ครับ

Acousticlism

• member
  • ถ้าไม่ทิ้งฝัน ซักวันคงได้พบเจอ
ถ้าผมว่าง ออนไลน์ไว้ตลอดเวลาครับ 555+

+1 ครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
  เกือบทุกวันครับ (เกือบทั้งวันด้วยครับ ) ;D ;D ;D

เมื่อก่อน เหมือนกันเลยครับ แต่เดี๋ยวนี้ ไม่ค่อยว่าง เหมือนก่อนแล้ว.................อิอิ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  เกือบทุกวันครับ (เกือบทั้งวันด้วยครับ ) ;D ;D ;D

เมื่อก่อน เหมือนกันเลยครับ แต่เดี๋ยวนี้ ไม่ค่อยว่าง เหมือนก่อนแล้ว.................อิอิ

แหม นักธุรกิจก็ยั้งนี้ละครับ      ลูก 1 เมีย 3  ภาระเลยเยอะ.................ฮา ฮา ฮา
noomxman

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

แหม นักธุรกิจก็ยั้งนี้ละครับ      ลูก 1 เมีย 3  ภาระเลยเยอะ.................ฮา ฮา ฮา

ลูก 1 นะถูกครับ  แต่ เมีย 3 เนี่ย ไม่ถูกครับ  แต่ ก็ เอ๊ะ  ดวงจะพาไปนะเนี่ย เมีย 3 เพี๊ยง สมพรปาก ครับ...............อิอิ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ลูก 1 นะถูกครับ  แต่ เมีย 3 เนี่ย ไม่ถูกครับ  แต่ ก็ เอ๊ะ  ดวงจะพาไปนะเนี่ย เมีย 3 เพี๊ยง สมพรปาก ครับ...............อิอิ

สาธุ .........  ฮา ฮา ฮา         ไอเรามันพวกคนรักแฟนต้องหาคนมาแบ่งเบาภาระแฟนครับ555
noomxman

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
จะเข้าให้เป็น All Solid ครับ บ่อยๆเลย
No 1 Does It Better.

dho

• member

nco4433

• member
ถ้าเน็ตดีผมเปิดทุกวันแหละครับ..ออนทิ้งไว้ยิ่งกว่าเฟสบุ๊คอีก...น่าจะมีห้องสนทหนาสำหรับสมาชิกไปเลยนะครับ... ;D