Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิ๊กการ์ดกีตาร์โปร่ง เราหาซื้อได้ที่ไหน คับ  (อ่าน 5155 ครั้ง)

zumoking

• member
ออกแบบเองได้ไหม คับ ?

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: ปิ๊กการ์ดกีตาร์โปร่ง เราหาซื้อได้ที่ไหน คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 02:29:32 »
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

nhoy

• member
Re: ปิ๊กการ์ดกีตาร์โปร่ง เราหาซื้อได้ที่ไหน คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 06:00:14 »
สั่งของกับน้าตะวัน นอกจากสะดวกรวดเร็วแล้ว ยังสามารถสอบถามข้อมูลต่างๆ ได้ด้วยนะครับ

zumoking

• member

welovely007

• member
  • นัทนว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 01:49:46 »
สั่งของกับน้าตะวัน นอกจากสะดวกรวดเร็วแล้ว ยังสามารถสอบถามข้อมูลต่างๆ ได้ด้วยนะครับ

+1 ผมใช้บริการน้าตะวันตลอดครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

CheOpz

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 23:21:32 »
ใช้อะไรติดเหรอครับปิ๊กการ์ด  กาวหรือเปล่า

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 00:01:00 »
ใช้อะไรติดเหรอครับปิ๊กการ์ด  กาวหรือเปล่า

ซื้อมา เค้าก็มี กาว ติดมาให้แล้วครับ ลอกกระดาษออก ติดได้เลยครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...