Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำสถานที่เรียนกีต้าร์แนว Fingerstyle ด้วยครับ  (อ่าน 2048 ครั้ง)

Shedevil

• member
คือสนใจแนวนี้เป็นพิเศษครับ แต่ไม่มีโอกาสได้เรียนเลย กี้ตาร์ก็พอเล่นได้งั้นๆอ่ะครับ แต่ตอนนี้รู้สึกอยากจริงจังกับ fingerstyle
พอดีผมอยู่ชลบุรี แต่ตอนนี้กำลังเรียนอยู่ที่ ธรรมศาสตร์ รังสิตครับ

พอจะมีท่านใดทราบที่เรียนบ้างไหมครับ ในกรุงเทพก็ได้ครับ เพราะหยุดทุกวันพุธอยู่แล้ว

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ที่ ร.ร. อาจารย์ ปราชญ์ อยู่ที่ RCA แถวๆ ร้าน S&P เรียน กับ อาจารย์ บุญชอบ แต่ต้องเรียน พื้นฐานก่อนนะครับ

หรือถ้าอยู่ใกล้ จังหวัดพิจิตร ก็เรียนกับ อาจารย์ เบียร์ ก้ได้ครับ...........อิอิ ;D ;D ;D

น้าจี

• member
เรียนกับอ.เอ ในกีตาร์ไทยก็มีนะคับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เรียนกับอ.เอ ในกีตาร์ไทยก็มีนะคับ

คนนี้ถ้าไปเรียนกับเค้าได้ ก็ยิ่งดีครับ อ.เอ แกเก่งมากๆ

Dog Never Lie

• member
อาจารย์เอ Guitargt อยู่ลาดพร้าว 80 ครับ เดือนละพันอาทิตย์ละชั่วโมงครับ เห็นแกโพสในเวปเพื่อนบ้าน
It's my...

NATTA19

• member
อาจารย์เอ Guitargt อยู่ลาดพร้าว 80 ครับ เดือนละพันอาทิตย์ละชั่วโมงครับ เห็นแกโพสในเวปเพื่อนบ้าน
พี่เอ สอนดี ใจเย็น เข้าใจง่าย เชียรๆ