Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีใคร Cover เพลง "คันหู" เป็น แนว Fingerstyle บ้างไหมครับ ^^  (อ่าน 894 ครั้ง)

nettochan

• member
ดู youtube แล้วประทับใจ

ไม่ทราบว่า อจ. ท่านใด จะมีเวลาว่าง cover มาให้ฟังกันบ้าง  ;D ;D ;D

ปล. ไม่กล้าแปะลิงค์ครับ กลัว ล่อแหลม ติดเรท ไปหน่อย แหะ แหะ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: จะมีใคร Cover เพลง "คันหู" เป็น แนว Fingerstyle บ้างไหมครับ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 12:11:33 »
เห็นแค่ uke ครับ

www.youtube.com/watch?v=nTWvvoURTWE

www.youtube.com/watch?v=7bS8wEzQbhI
:)