Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Martin Dreadnought Junior 1  (อ่าน 640 ครั้ง)

veerazeguet

• member
ตามหา Martin Dreadnought Junior 1
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 07:38:18 »
มีท่านไหนมีมั้ยครับ สามารถติดต่อมาได้เลย หรือทิ้งข้อมูลการติดต่อไว้ด้านล่างก็ได้ครับ

LINE: veerazeguet

veerazeguet

• member
Re: ตั้งรับ Martin Dreadnought Junior
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 19:22:57 »
ยังตามหาอยู่นะคร้าบ
Martin Dreadnought Junior 1 ราคาย่อมเยา มีไฟฟ้า หรือไม่ไฟฟ้าก็ได้
ติดต่อมาได้เลยครับ หรือทิ้งข้อมูลติดต่อไว้ก็ได้ครับ