Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมซื้อ DVD สอนกีต้าร์ของอาจารย์กีรตินันท์มาระครับ  (อ่าน 2372 ครั้ง)

SiamSr

• member
ผมเพิ่งเริ่มหัดเล่นครับ เลยสั่งซื้อ DVD สอนของอาจารย์มาทางไปรษณีย์...เป็นงานสอนที่ดีมากๆ เลยครับ เนื้อหาลงรายละเอียดเยอะ และมีหนังสือแบบเรียนมาด้วย 1 เล่ม คุ้มค่ามากๆ กับความรู้ที่ได้สำหรับมือใหม่อย่างผม... ท่านสอนด้วยใจจริงๆ ...

แนะนำเลยครับ

samaklen

• member
Re: ผมซื้อ DVD สอนกีต้าร์ของอาจารย์กีรตินันท์มาระครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2018, 08:42:51 »
ขอขอบคุณที่ช่วยกรุณาสนับสนุนครับ

krittrin

• member
ซื้อที่ไหนครับ แนะนำหน่อยครับ

samaklen

• member
ติดต่อกับอาจารย์โดยตรงที่ FB เลยก็ได้ครับ
Kiratinant Sodprasert

SiamSr

• member
ผม email หาอาจารย์ตามนี้ครับ [email protected] ดูมาจากหน้า web ของอาจารย์

ตอนนี้ดู DVD จะจบแผ่น 2 ระครับ เนื้อหาอัดแน่นคุ้มค่ามาก อาจจะใช้เวลานิดนึงเพราะดูแล้วต้องฝึกตาม
สำหรับมือใหม่หัดกีต้าร์ classic มีประโยข์มากครับ แนะนำเลย