Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: V class bracing ของTaylorอยากสอบถามน้าๆที่ได้ไปลองกันแล้วว่าเสียงเป็นอย่างไรบ้าง  (อ่าน 1034 ครั้ง)

nessie

• member
 ครับตามหัวข้อเลยครับ ทีทางมิวสิค คอลเล็กชั่นได้จัดงานไปเมื่อ 27 กุมภาพันธ์ 2561 ที่ผ่านมา
ทราบว่ามีน้าๆหลายท่านได้ไปลองมาแล้ว

เลยอยากทราบว่าเสียงที่ได้เมื่อเปรียบเทียบกับ x-bracing เดิมๆ มันแตกต่างหรือ มีอะไรดีกว่า อย่างไรบ้างครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ สำหรับน้าๆที่มาช่วยแบ่งปันประสบการณ์ใหม่ๆ