Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: @@ รบกวนถามน้าๆครับ ถ้าผมเอา Crafter ga-15n ให้ทางตัวแทนเจาะใส่ภาคไฟฟ้า @@  (อ่าน 831 ครั้ง)

Dawrin505

• member
รบกวนถามน้าๆครับ ถ้าผมเอา Crafter ga-15n ให้ทางตัวแทนเจาะใส่ภาคไฟฟ้ารุ่นเดียวกับ GAE-18cd ผมอยากขอความเห็นจากน้าๆหน่อยครับ ว่ามันจะมีผลกับเสียงเปล่า ที่เคยเล่นออกมาแล้วพุ่งๆกังวาล หรือป่าวครับ เสียงมันจะดร๊อปลงหรือป่าวครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับผม

Dawrin505

• member