Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีงบ 15,000 บาท รบกวนช่วยแนะนำกีตาร์คลาสสิคให้ผมด้วยครับ  (อ่าน 2085 ครั้ง)

PondCake

• member
ตามหัวข้อเลยครับ รบกวนทุกๆ คนแนะนำด้วยครับ

nuchinge

• member
YAMAHA CG201S เห็นขายในweb ราคาดีมากครับ น่าจะOk สุดในงบนี้

PondCake

• member
YAMAHA CG201S เห็นขายในweb ราคาดีมากครับ น่าจะOk สุดในงบนี้
ขอบคุณครับ

kmtc

• member
Alhambra ที่้ร้าน Peterson
หรือไม่ก้อ Martinez ครับ ทีร้าน World music

Yodsanon

• member
ผมขาย Morris mc-50  เสียงดีมากครับ ไม้หน้า solid aaaaaCedar  ไม้หลังลามิเนตบราซิลเลี่ยนโรสวูส สนใจแอดไลน์มาสอบถามเพิ้มเติมได้ครับ ราคาคุยกันได้ bigysn.