Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Walden เลิิกผลิตกีต้าร์แล้วหรอครับ  (อ่าน 1257 ครั้ง)

ฺB2W

• member
Walden เลิิกผลิตกีต้าร์แล้วหรอครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 09:05:47 »
3 เดือนก่อน ผมเช็คข้อมูลกับทางร้าน Theera Music เขาแจ้งว่า บริษัทปิดปรับปรุงโรงงาน
แต่ผมอยากจะรู้มากกว่านั้นคือ เขาจะเปิดไลน์ผลิตและนำออกมาขายอีกมั้ย ผมจะได้รอ
ผมไม่รีบ แต่ถ้าจะรอ อยากรอแบบมีกำหนดซักหน่อย

เขาจะปิดปรับปรุงนานอีกแค่ไหน? หรือเลิกกิจการแล้วไม่กลับมาผลิตแล้ว?
ใครพอจะทราบข่าวคราวหรือรู้อะไรมากกว่านี้ กรุณาช่วยชี้แจงอย่างละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล.โพสนี้เป็นโพสแรก ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนครับ
ปล2 ผมเป็นมือใหม่พึ่งกลับมาเคาะสนิม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

sonic

• member
Re: Walden เลิิกผลิตกีต้าร์แล้วหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 09:38:46 »
ก็โทรเช็คกับร้านธีระมิวสิค แล้วนิครับ ทำไมไม่ถามให้หมดเลย จะได้มาบอกกันบ้าง เรื่องแบบนี้ต้องถามร้านตัวแทนจำหน่ายถูกแล้วครับ
โทรไปถามอีกทีแล้วกลับมาบอกกันบ้างนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ