Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หามือกีตาร์ เล่นโฟล์ค รัชดาครับ  (อ่าน 1006 ครั้ง)

eastcoastboy

• member
หามือกีตาร์ เล่นโฟล์ค รัชดาครับ
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 12:22:28 »
หามือกีตาร์ 1 ตำแหน่ง เล่นวงโฟล์ค ตอนนี้มีนักร้องกับกลองแล้วจ้า

สมาชิกอยู่แถวรัชดานะ

*ขอเป็นคนที่พร้อมลุยไปด้วยกัน เพราะเราเริ่มนับหนึ่งกันใหม่เลย ยังไม่มีร้านเล่นนะครับ แต่มาซ้อมให้เข้ากันซักพักก็ไปลุยหาออร้านได้เลย

**สมาชิกทำงานกลางวันกันนะครับ ลองมาคุยกันก่อนว่าสะดวกยังไงตรงกันรึปล่าว

ยังไงลองแอดมาคุยกันครับ

Line : crbenz
FB : chayapon rattanapong