Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *ขายแล้วครับ*Crafter TC-035N สภาพสวยพร้อมเคสโฟม Gator  (อ่าน 1042 ครั้ง)

anpn11

• member
* ขายแล้ว*

สภาพดีมาก ลายไม้สวย เฟรตเต็ม เล่นน้อยมาก ภาคไฟฟ้าบาล้านซ์ดี ออกแอมป์เยี่ยมมาก สาย elixir เบอร์ 11 ใหม่ เหล็กขันคอ แผ่น shim DVD ครบ พร้อมเคสของ Gator สภาพดีเช่นกันครับ แถมกระเป๋าของ crafter ให้อีกใบด้วย เอาไปให้หมด 55

*Tuner เสีย ใช้แบบหนีบหัวเอานะฮะ แฟน crafter คงทราบดี เรื่อง Tuner เสียง่ายเหลือเกิน

ซื้อขายในนี้อยู่บ่อยๆครับ ของอยู่อยุธยา นัดดูได้ โซนใกล้เคียงอยุธยา นวนคร หรือตามตกลง

20mb image hosting
upload pictures online

windows print screen

image hoster

how to screenshot on windows 7

image hosting 5mb

screen capture software

image url

image hosting over 5mb
how to take a screenshot on a pc

pc screenshot

anpn11

• member
Re: ขาย/แลก Crafter TC-035N สภาพสวยพร้อมเคสโฟม Gator
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2017, 18:17:08 »
สถานะ ติดจอง 1 คิว พรุ่งนี้ครับ

anpn11

• member
Re: ขาย/แลก Crafter TC-035N สภาพสวยพร้อมเคสโฟม Gator
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 11:36:09 »
ขายแล้วครับ เตรียมตัวส่งไปสุรินทร์ครับ ขอบคุณ Acousticthaiครับ