Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ไร้สาระ ...... อยากรู้ว่าน้า ฟตบ. ไปไหนแล้วครับ  (อ่าน 6037 ครั้ง)

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
น้าเบียร์ ไปไหนแล้วครับ ชาวคณะรออยู่นะครับ
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
นั่นสินะครับ ???
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Montra

• member
น่าจะโดนผู้ปกครองกักบริเวณ  ห้ามร่วมกับกิจกรรมพวกทางบ้านไม้ครับ  อิ อิ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
ชาวคณะเงียบเหงา ขาดคนพาออกทะเลครับ ใช่มั้ยคับน้าน๊อคคคคค
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

Aip studio

• member
น่าจะโดนผู้ปกครองกักบริเวณ  ห้ามร่วมกับกิจกรรมพวกทางบ้านไม้ครับ  อิ อิ

ถ้าเป็นจริงคงเหงากันแย่ครับ คิดถึงรีวิว ของน้าเบียร์ T^T

ปล.รู้สึกจะเห็นแว๊บๆในกระทู้ที่ถามวิธีเอากีต้าร์เข้าบ้านอ่ะครับ 555555  เห็นบอกไม่มีปัญหา ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน

ถ้าเป็นจริงคงเหงากันแย่ครับ คิดถึงรีวิว ของน้าเบียร์ T^T

ปล.รู้สึกจะเห็นแว๊บๆในกระทู้ที่ถามวิธีเอากีต้าร์เข้าบ้านอ่ะครับ 555555  เห็นบอกไม่มีปัญหา ^^
ผมว่านั่นแหละครับที่เป็นประเด็นให้น้าเบียร์โดน"ผบ.ทบ."จับขังคุกขี้ไก่ข้างบ้าน ^_^
รักเธอ...ประเทศไทย

Aip studio

• member
555555 ;D

Montra

• member
โธ่.......  ไม่น่าเลย 

แกนนำคนสำคัญ  สูญสิ้นอิสรภาพ  ถูกขังคุกขี้ไก่เสียแล้ว

ช่าง   อนาถนัก
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Aip studio

• member

แกนนำคนสำคัญ  สูญสิ้นอิสรภาพ  ถูกขังคุกขี้ไก่เสียแล้ว

5555555  ^_^

winnie

• บุคคลทั่วไป

สงสัยต้องหาคนไปประกันออกมาแล้วหละครับ...

nantfa

• member
ไม่เป็นไรครับ  พักชมโฆษนาซักครู่!!    ระหว่างรอ ท่านประธาน   ;D

Coyote Motor Show 01

Coyote Motor Show 02

Coyote Motor Show 03
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

Aip studio

• member
คนไปปรักันจะโดนข้อหาสมรู้ร่วมคิดรึเปล่าครับ 55555

ปล.น้าเบียร์มาอ่าน อย่าโกรธผมนะครับ  ;D

Aip studio

• member
เดี๋ยวน้า BlueMoon มาแน่เลย  ;D ;D

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ผมว่าแกทำ  "คาตัก" จนเพลิน
แล้วจู่ๆ ก็มีสาวๆ เข้ามา แกก็เลยกำลัง "คาอก" อยู่ก็เปนไปได้

55555+++แซว วันละนิดจิตร แจ่มใส....
รักเธอนะ....กีต้าร์

winnie

ผมว่าแกทำ  "คาตัก" จนเพลิน
แล้วจู่ๆ ก็มีสาวๆ เข้ามา แกก็เลยกำลัง "คาอก" อยู่ก็เปนไปได้

55555+++แซว วันละนิดจิตร แจ่มใส....

ผมว่าเสร็จจากคาอก อาจจะไปจบที่คาทีนได้ครับ อิอิ

tao

• member
ผมว่าแกทำ  "คาตัก" จนเพลิน

ข้อหาหนักนะครับ....จับได้มีโทษถึงประหารเลย..อิ  อิ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member

ข้อหาหนักนะครับ....จับได้มีโทษถึงประหารเลย..อิ  อิ
ต้องถูกยึดของกลาง ด้วยมั้ย น้าtao
รักเธอนะ....กีต้าร์

winnie

ข้อหาหนักนะครับ....จับได้มีโทษถึงประหารเลย..อิ  อิ
ต้องถูกยึดของกลาง ด้วยมั้ย น้าtao

ถ้าโดนยึดของกลางไปด้วย ผมว่าจะได้ยินเสียงเป็ดร้องระงมอยู่แถวนั้นแน่นอน...

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!

ผมว่าเสร็จจากคาอก อาจจะไปจบที่คาทีนได้ครับ อิอิ
ของกลางที่ว่า คือ อ่ะไรครับ น้า

อย่า เห็น แก่ ตัว !!

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
เดี๋ยวน้า BlueMoon มาแน่เลย  ;D ;D

5555555 รู้ใจจริง ๆ
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com