Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายค่ะ Taylor 214e(พร้อมเคส)!!!! ราคากำลังน่ารัก 23,500 บาทเท่านั้นค่ะ  (อ่าน 1983 ครั้ง)

bminor

• member
 ;) ขายค่ะ Taylor 214e!!!! ราคากำลังน่ารัก 23,500 บาทเท่านั้นค่ะ(ต่อรองได้ค่ะ ถ้าพอใจทั้งสองฝ่ายก็ขาย) ตัวนี้ซื้อต่อมาจากพี่ๆในบ้านไม้ค่ะ

;)กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า taylor 214e สภาพ95% มีตำหนิเป็นรอยปิ้ก และรอยที่ด้านข้าง(ตามรูปค่ะ) มาพร้อมกล่องเคสของเทย์เลอร์ สีดำบุกำมะหยี่
    สนใจสอบถามข้อมูลหรือดูรูปเพิ่มเติม IDline:Phatlapha  หรือโทร 0884458161 ได้เลยค่ะ

*สนใจนัดดูกีต้าร์ได้ที่เอสพลานาด รัชดา ดูของได้ค่ะ ไม่ซื้อไม่เป็นไรค่ะ อยากให้ดูสินค้าจริงมากกว่าเพื่อประกอบการตัดสินใจ ;D
*ส่งฟรีตามแนวรถไฟฟ้าใต้ดิน หรือเอสพลานาดรัชดาค่ะ ส่วนเรื่องราคาคุยกันได้ คนขายไม่กัดค่ะ:D

ตำหนิค่ะ

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ค่ะ :D :D
ตื้ดตื้ด

nantawoot

• member
สวยๆครับ

bminor

• member
ตื้ดตื้ด

Moko

• member
ดูจากราคา และมีเคส สงสัยอยู่ไม่นานครับ
^Easy Man^