Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเเล้วครับ ขอบคุณ AUT.net ครับ  (อ่าน 972 ครั้ง)

Suksanti.B

• member
ขายเเล้วครับ ขอบคุณ AUT.net ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2016, 20:16:16 »
ขายเเล้วครับ

Suksanti.B

• member
ติดจอง 1 คิว ***เหมาหมดครับ***
พรุ่งนี้ก่อนเที่ยงจะเเจ้งนะครับว่าขาย หรือ หลุดจอง นะครับ ^^

keng guitar

• member
กระเป๋า เป็นไซส์ OM โดยเฉพาะ หรือ เป็นไซส์ทรง Dreadnought ทั่วไปครับน้า?

Auponata

• member
  • OR'Solid
facebook:or ponata

Suksanti.B

• member
ตอนนี้มี3คิวเเล้วครับ เหมาทุกคิวเลนครับ ขอบคุณครับพรุ่งนี้จะเเจ้งหลังเที่ยงนะครับ

ภาณุพงศ์

• member
ถ้าหลุดรอหมดต่อคิว 4 นะครับ
id line:topez89

jedi2521

• member
ของดี มาไวไปไวครับ ^^

Suksanti.B

• member
ขายเเล้วครับ ขอบคุณ AUT.net ครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2016, 17:21:10 »
ปิดการขายครับ ขอบคุณอคูสติกไทยมากๆครับ