Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ Jay Turser eagle acoustic guitar หาแลกโปร่งไฟฟ้าทรง D ครับ หรือแลกเอฟเฟคร้องครับ  (อ่าน 653 ครั้ง)

kittisak_tha

• member
กีต้าร์ Jay Turser eagle acoustic guitar หาแลกโปร่งไฟฟ้าทรง D ครับ หรือแลกเอฟเฟคร้องครับ
น้าๆท่านใดอยากลองเปลี่ยนแนวกีต้าร์ลองมาแลกกันนะครับ ผมถนัดทรง D มากกว่าครับ
จุดเด่นตัวนี้จะอยู่ตรงอบาโลนที่เอาเปลือกหอยมาทำเป็นรูปนกครับ
ขอติดต่อด้วย Mail แทนก่อนนะครับ พอดีไลน์มีปัญหาครับ

Spac

Single cutaway acoustic electric guitar

Features:

Back & Side:Mahogany
Fingerboard: Rosewood
Machine Heads: Die-cast
Top: Spuce
Bridge: Rosewood
Rosette: Abalone Eagle Soundhole
EQ: Active electronics with 4 band EQ
Finish: BK, PS, TBL, TR

kittisak_tha

• member
free image host

เข้ามาเพิ่มไอดีไลน์ไว้ครับ