Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครไปตลาดนัดเครื่องดนตรีเมื่อวานนี้ บ้างครับ  (อ่าน 2686 ครั้ง)

free_willy

• บุคคลทั่วไป
เมื่อวานนี้ที่สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร-กำแพงเพชร มีตลาดนัดเครื่องดนตรี มีท่านใดแถวๆนี้ไปบ้าง เล่าให้ฟังหน่อย ผมไม่มีโอกาสได้ไป ขอบคุณมากครับ

Gunso

• member
วันนี้มีไหมครับถ้ามีจะตามไปดู

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
วันนี้มีไหมครับถ้ามีจะตามไปดู

เก็บบรรยากาศมาฝากเด็กต่างจังหวัดบ้างก็จะเป็นพระคุณครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

yod69

• member
เห็นด้วย+++!!!

baitorys

• member
วันนี้มีป่าวครับ ตอบด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

free_willy

ไม่มีครับ รอบใหม่เดือนหน้าโน่นเลย

Aip studio

• member
ไม่มีครับ รอบใหม่เดือนหน้าโน่นเลย

ใครทราบความคืบหน้าของเดือนหน้ารบกวนให้ข้อมูลด้วย จะเป็นพระคุณครับ เผื่อได้พบปะสังสรรกัน ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

loongbass

• member
  งานย้ายมาจัดที่สถานีรถใต้ดินจตุจักรทุกเสาร์ต้นเดือน สนใจสอบถามที่เบอร์ 083-9699934 นนท์

Aip studio

• member
  งานย้ายมาจัดที่สถานีรถใต้ดินจตุจักรทุกเสาร์ต้นเดือน สนใจสอบถามที่เบอร์ 083-9699934 นนท์

ขอบคุณครับ ^_^

free_willy

http://www.facebook.com/home.php?sk=group_118346854911316

อีกช่องทางหนึ่งสำหรับการติดตามรายละเอียดครับ

Gunso

• member
http://www.facebook.com/home.php?sk=group_118346854911316

อีกช่องทางหนึ่งสำหรับการติดตามรายละเอียดครับ

ขอบคุณครับ ประชาสัมพันธ์น้อยไปนิด

kook_gai

• member
ว่าจะไป แต่เห็นว่าฝนตกเลยไมได้ไป เสียดาย

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
น่าไปนะ เพิ่งรู้^^
เดือนหน้าไม่พลาด
Norman b18/cedar

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
ผมลืมไปเลยครับ.......... อยากไปมาก มาก
เดือนหน้ามีอีกมั้ยครับ จัดที่เดิมรึเปล่า ช่วย post เตือนด้วยนะครับ อยากไป shopping !!! :) ;) :D ;D