Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จังว่า มีใครบ้า boy band และ girl group นักร้องเกาหลีบ้างครับ  (อ่าน 2438 ครั้ง)

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
มีใครเป็นสาวกบ้างครับ... 555
ผม 1 คนเลยอยากทราบว่ามีท่านอื่นอีกมั้ย :D

MUI

• member
ลูก(สาว)บ้า ครับ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
ลูก(สาว)บ้า ครับ
555 เหมือนลูก ๆ กับแฟนผมเลยครับ เราเลยบ้ากันทั้งบ้าน ไปด้วยกันได้
ตอนนี้ผมชอบ คนนี้ครับ
IU - Better in Time (July 31, 2010)

poyfai

• member
    • Fingerstyle Sfx (Theppasit Panichsamai)
ผมชอบสุด After School โดยเฉพาะคนนี้

[HD Nana Fancam] 110527 OC - Bangkok City (by 코끼리의발)

[Full HD MV] After School - Play Ur Love

ถ้ารองจากนี้ ก็ SNSD ครับ แหะๆ ตามกระแส นิสนึง อะนะ
FB: Fingerstyle Sfx
www.youtube.com/user/poyfai

yuth_pu_rx

• member
ผมไม่เคยชอบพวกนี้เลย จนมาเจอวง BIS ดูเอาเองว่าทำไมจึงน่าดู

My Ixxx / BiS 新生アイドル研究会

kalasin_blues

• member
ผมไม่เคยชอบพวกนี้เลย จนมาเจอวง BIS ดูเอาเองว่าทำไมจึงน่าดู

แม่จ้าววววววววว!
แม้เป็นเพียงตัวโน๊ต

winnie

• บุคคลทั่วไป

เห็นออกมาแก้ข่าวว่าใส่เสื้อรัดรูปสีเนื้อนะครับ แต่พยายามและตั้งใจดู (;p) เหมือนไม่ใส่เลยครับ อิอิ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

เห็นออกมาแก้ข่าวว่าใส่เสื้อรัดรูปสีเนื้อนะครับ แต่พยายามและตั้งใจดู (;p) เหมือนไม่ใส่เลยครับ อิอิ

สงสัยรัดมากจนเป็นเนื้อเดียวกันครับ :o :o :o
noomxman

nantfa

• member

สงสัยรัดมากจนเป็นเนื้อเดียวกันครับ :o :o :o

ไม่ทันน้า   กะจะเอามาเเปะ พอดี  ........ ฮี่ฮี่ฮี่    新生アイドル研究会
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

yuth_pu_rx

• member
5555555555555555555+ คอเดียวกันละซี่