Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แทปเพลงหยุดเวอชั่นฟิงเกอร์สไตร์ของน้าGrhythm ครับ  (อ่าน 7626 ครั้ง)

kaizer123

• member
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=19hF808_SAM&amp;feature=player_embedded" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=19hF808_SAM&amp;feature=player_embedded</a>

[email protected] หรือแปะลิงค์ไว้นะครับ ขอบคุณมากครับ

kaizer123

• member
ดันนิสนึงครับ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
ชอบเหมือนกันครับ เพราะดีครับ

Grhythm

• member
ตอนนี้ผมอย่พัทยาครับ เดค่ยวกลับแล้วจะรีบส่งให้ครับ ขอบคุนสำหรับtab these moment มากครับ ตอนน้ามาแจกผมกำลังจะแกะพอดี

Dog Never Lie

• member
ตอนนี้ผมอย่พัทยาครับ เดค่ยวกลับแล้วจะรีบส่งให้ครับ ขอบคุนสำหรับtab these moment มากครับ ตอนน้ามาแจกผมกำลังจะแกะพอดี

ขยันเที่ยวนะครับน้าเข้ามาขอด้วยคนครับ
It's my...

kook_gai

• member
เคยฟังสดๆ เพราะมากครับ  ;D

kaizer123

• member
ผมได้รับแทปแล้วครับ สงสัยอยุ่ช่วงแทปที่เขียนเป็น 1
                                                               0
                                                               2
                                                               x
ตัวบอดจะเล่นยังไงหรอครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
รบกวนน้า zabinmaru ช่วยส่งให้ด้วยได้ไหมครับ [email protected] ขอบคุณครับ อิอิ

dho

• member
[email protected] ขอด้วยไม่มีปัญญาแกะเองครับ

DrKo

• member
ขอด้วยได้ไหมครับ drko@ฮอทเมล์ดอทคอม ขอบคุณครับ

Gusto

• member
ขอด้วยได้ไหมครับ เพราะจังเลย [email protected]

Grhythm

• member
ผมได้รับแทปแล้วครับ สงสัยอยุ่ช่วงแทปที่เขียนเป็น 1
                                                               0
                                                               2
                                                               x
ตัวบอดจะเล่นยังไงหรอครับ
ใช้ นิ้วชี้หรือนิ้วกลาง ดีด กวาดลงไป พร้อมใช้นิ้วโป้ง ตีสาย X ไปด้วยครับ
ลองดูตั้งแต่ นาที 1.11 นะครับ ผมอธิบายเทคนิคนี้ไว้ครับ

สอน 25 hours - ถามจันทร์ ท่้อนแรก

ใครที่ขอแทปไว้ส่งไปแล้วนะครับ

Gusto

• member
ได้รับเรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ

เอ๋_ผู้เยี่ยวชม

• member

teeded044

• member
ขอด้วยนะครับน้า Grhythm เมลล์นี้เลยครับ [email protected]

Saniday

• member
ขอด้วยครนครับ ขอบคุณมากครับ : ))
[email protected]

cascaras

• member
ขอด้วยคนคัรบน้า ขอบคุรครับ

[email protected]

mozlek

• member
รบกวนขอด้วยครับ   [email protected]   :-*

PASTRY

• member
ขอด้วยคนคะ ขอบคุณคะ [email protected]  ;D
แบ่งเวลาให้ได้ บังคับตัวเองให้ได้ แล้วจะสำเร็จ

kaizer123

• member
พรุ่งนี้เช้าผมมาส่งให้นะครับอนนี้ผมขอเคลียการบ้านก่อน 555