Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิด  (อ่าน 1099 ครั้ง)

jah_ball

• member
ปิด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 01:03:20 »
ขายเอฟเฟคร้องครับ
ยี่ห้อ - boss
รุ่น ve-1
คุณสมบัติ-เป็นเอฟเฟคสำหรับไมค์ร้องเพลง. เป็นเอคโค่จนถึงรีเวิบ
             มีปุ่มปรับเพิ่มมวลเนื้อเสียงให้ดังขึ้นได้3ระดับ
             มีเกนเร่งเสียงให้ดังขึ้น
             มีปุ่มดับเบิ้ลไว้ทำให้เสียงร้องมี2เสียงโอเวอร์ดั้มทับกัน
             สามารถเซฟการตั้งค่าของเราได้3แบงค์ครับ
*ประกันเหลือยาวๆครับ (ธีระมิวสิค)
ซื้อมาแค่ลองใช้ครับ เป็นเอฟเฟคที่ให้เสียง รีเวิบได้ธรรมชาติมากครับ ปุ่มเพิ่มมวลเนื้อเสียงคนตัวเล็กกลายเป็นเสียงหนาแบบธรรมชาติอย่างชัดเจนครับ. ให้เสียงเพราะกว่าเอฟเฟคไมค์ที่ปล่อยมาจากมิกเซอร์แน่นอนครับ

สำหรับนักดนตรีอาชีพ ตัวนี้สามารถ เหยียบตัดไม่ใช้เสียงจากเอฟเฟคได้นะครับ เวลาคุยกับลูกค้าระหว่างเล่นเพลงจบจะได้ไม่ติดเอคโค่เป็นรถขายน้ำปลา55555+

jah_ball

• member
Re: ขายเอฟเฟคร้อง - boss (ประกันเหลือบาน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 10:54:06 »
สอบถาม. ต่อรองได้นะครับ

rachen

• member
Re: ขายเอฟเฟคร้อง - boss (ประกันเหลือบาน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 00:44:32 »

มาช่วยเชียร์ครับ คนขายเป็นนักร้องมืออาชีพมากๆครับ
 ผมได้ความรู้เรื่องเสียงบนเวที เรื่องการจูนบาลานซ์ของ
 แต่ละสาย จากคนขายคนนี้เยอะมากๆครับ เรื่องบางอย่าง
 คนที่อยู่แต่ข้างล่างเวที จะไม่ค่อยรู้เรื่องข้างบนเวทีเลยครับ

jah_ball

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 12:56:21 »

มาช่วยเชียร์ครับ คนขายเป็นนักร้องมืออาชีพมากๆครับ
 ผมได้ความรู้เรื่องเสียงบนเวที เรื่องการจูนบาลานซ์ของ
 แต่ละสาย จากคนขายคนนี้เยอะมากๆครับ เรื่องบางอย่าง
 คนที่อยู่แต่ข้างล่างเวที จะไม่ค่อยรู้เรื่องข้างบนเวทีเลยครับ

ขอบคุณน้าราเชนท์มากๆครับ ผมได้เรียนรู็การปรับแต่งแก้ทางเสียงจากน้า เยอะสุดๆเลยครับ *-*