Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย หูฟัง Marshall Headphone Major II สีน้ำตาล สภาพ 99% จ้าใช้ครั้งเดียวจิงงๆ  (อ่าน 922 ครั้ง)

tewlip

• member
ขาย หูฟัง Marshall Headphone Major II สีน้ำตาล สภาพ 99% จ้าใช้ครั้งเดียวจิงงๆ
ซื้อมาประมาณ 4 เดือนครับ. อุปกรณ์ครบกล่อง ตอนซื้อมาประมาณ 2650 บาท ตอนนี้ขาย 2000 รวมส่งครับ หรือนัดรับหนองแขมครับ. 0909แปดสาม5575 ต่อรองได้ตามสมควรครับ. Line pantanan.tew

tewlip

• member
ขายแล้วครับ ขอบคุณ Acoustic thai ครับ