Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย veelah v1 gace สภาพซื้อมาเมื่อวาน สภาพ 100% แฟนซื้อของขวัญปีใหม่ให้ไม่ถูกใจ  (อ่าน 2901 ครั้ง)

tahboyscout

• member

tahboyscout

• member

tahboyscout

• member

tahboyscout

• member

tahboyscout

• member

tahboyscout

• member
ขอขายที่ 6000 ถ้วนครับ แถมกระเป๋า สายแจ๊ค บ้านอยู่โอ๋เอ๋ พระรามสองครับ แฟนซื้อมาเซอไพร้เมื่อวาน 6900 ลดไป 900 เลยครับ ซื้อมาเมื่อวานครับไม่มีรอยสักนิด ติดต่อ หรือต่อรอง 0896737155 id line  tahboyscout

Annop Nipitmetawee

• member
  • Annop.me
    • Annop.me
เชียร์ครับ
แต่ แหม... ทำร้ายจิตใจแฟนไปหน่อยนะ ^^

bearnakonthom

• member
  • แหงนหน้าสูง แล้วพุ่งให้ถึง
สวยน่าสน

แต่น่าน้อยใจแทนแฟนนะครับ อุตส่าเซอไพร์ซื้อกีต้าให้

ของผมขอให้ตายยังไม่เห็นวี่แววสักนิด

nhoy

• member
เสียงดีครับสำหรับ V1 GACE ตัวนี้ไม้หน้าสวยดีเลยครับ น่าเล่นครับ

• member
ไปอ้อนแฟนแปป ได้ผลเดะจะติดต่อไป รู้สึกเสียดายแทน

yootapong

• member
น้อยใจแทนแฟนจังเลยครับ อิอิอิ น่าจะเล่นให้แฟนฟังซักปีนะครับ

rukawa

• member
    • พาเที่ยว.คอม
นั่นนะสิ แฟนรู้นี่เสียใจเอานา..
ชาว Rock ^^

pkpk

• member
ลองเอาไป set up หรือเปลี่ยนสายเป็นเบอร์ 11 น่าจะชอบ
ผมมี v1 omce เสียงก็ ok นะ
อดีตแฟน(ปัจจุบันเป็นภรรยาแล้ว) ไม่ได้ซื้อให้แต่ให้ตังไปซื้อ อิอิอิ

• member
นั่นสิครับ รุ่นนี้เสียงดีนะครับ ปรับทัชชิ่งเปลี่ยนสายนิดหน่อยโอเคเลยนะ  เขาตั้งใจซื้อมาให้เลยนะครับไม่ชอบก็น่าจะเก็บไว้ก็ได้ มันมีค่าทางใจนะครับ

tahboyscout

• member
ของยังอยู่นะครับสามวันแล้ว

tahboyscout

• member
ขายแล้วนะคับ ขอบคุนบ้านไม้ครับ