Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Sold - Sigma OOOR-42 ภาคไฟฟ้า Fishman Matrix Infinity พร้อมเคส ชมรูปด้านในครับ  (อ่าน 2400 ครั้ง)

gunkan9

• member
สภาพนิ้งมากครับ เซ็ทอัพเรียบร้อย ภาคไฟฟ้าชั้นดี มีกล่องอีกต่างหาก พร้อมลุยครับ

กีตาร์โปร่ง Sigma Guitar OOOR-42

Body Size : OOO -14 Fret
Top : Solid Sitka Spruce
Back & Sides : Indian Rosewood
Neck : Mahogany
Nut : Bone
Saddle  : Bone / Compensated
Fingleboard : Indian Rosewood
Scale Length : 25.4" (645 mm)
Neck width at nut : 1-11/16" (42,9 mm)
Tuning Machines : Gold,Grover Open-Geared

ขายรวมทุกอย่างไม่ขายแยก มายกไปเลย เปิดที่ 19,000 บาท ต่อรองได้ครับ

ปรับราคา เหลือ 17,000 ถ้วนๆครับ โทรด่วนเลยครับ

โทรเลย 083-189-0239 เก็ทครับ อยู่ฝั่งธน ท่าพระ วงเวียนใหญ่ มาลองได้ครับ

mathing

• member
สุดตริ่ง ตลิ่งชันไปเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

mai_911

• member
กีต้าร์เปล่าๆมันเท่าไหร่นะครับตัวนี้

tonkokiat

• member
ราคามือหนึ่งตัวนี้ประมาณ 13950
fishman matrix infinity มือหนึ่งประมาณ 6000

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัย จขกท ด้วยนะครับ

gunkan9

• member
ขอบคุณน้าๆทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

ตัวนี้น้องฝากลงขายครับ ราคาต้นทุนผมไม่ทราบจริงๆ ยังไงถ้าท่านไหนสนใจ โทรไปต่อรองได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

gunkan9

• member
ดันครับ ยังอยู่

gunkan9

• member
ดันครับ ยังขายอยู่

gunkan9

• member
ปรับราคาแล้วครับ