Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: TAKAMINE D1N-NS ลูกจับไม่ถนัดตัวใหญ่ไปครับ หารุ่นไหนที่เหมาะสมดีครับ!!  (อ่าน 6216 ครั้ง)

Thammarat

• member
กีต้าร์ ราคา ระดับนี้ ขอให้มอง เรื่องการเล่น ถนัด เล่น ง่าย ก่อน เรื่องเสียง หลายคนอาจมอง ว่า ซื้อถูกๆ ให้ก่อน เป็นแล้ว ค่อยซื้อ ดีๆ ให้ สุดท้ายเด็กเล่นไม่ไหว เลิก เล่น เพราะทนเจ็บนิ้วไม่ไหว ครับ
เห็นด้วยเลยครับ

thetomed

• member
walden cf550-p5 ตัว size 1/2 จะ เล็ก และ ไม่ ใช่ ทรง d น่า จะ เหมาะ กับ เด็ก ผู้ หญิง ตัว เล็ก ครับ

Thammarat

• member
walden cf550-p5 ตัว size 1/2 จะ เล็ก และ ไม่ ใช่ ทรง d น่า จะ เหมาะ กับ เด็ก ผู้ หญิง ตัว เล็ก ครับ
น่าสนครับ