Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Guitar Strap Handcraft เย็บด้วยมือตั้งใจทำทุกชิ้นครับ  (อ่าน 574 ครั้ง)

Qilinlibrary

• member
• QILINLIBRARY GUITAR STRAP HANDCRAFT •

สายสะพายกีต้าร์ Handcraft ที่ผมเย็บทั้งส่วนหนังและผ้าเองทุกชิ้นครับ ตัวสายเป็นผ้านิ่มสบายไม่ปวดไหล่เมื่อใช้หรือซ้อม หรือ เล่นเป็นเวลานานๆครับ สามารถใช้กับ Acoustic Guitar,Electric Guitar เอง วัสดุหนังที่ผมเลือกมาผมใช้เป็นหนัง Tan Oil หนาทนทานและรับน้ำหนักได้ดีครับ ตัวเลื่อนสามารถปรับความยาวได้ 140 cm หากต้องการความยาวกว่านี้สั่ง Custom ได้ครับ มีช่องกระเป๋าด้านในสามารถเก็บ Pick Guitar ได้ด้านในได้ครับ กัน Pick หายบ่อยๆ ^ ^ ครับ มีหลากหลายแบบให้เลือกครับ

หากสนใจ  สามารถเข้าไปดู Collection เพิ่มติมได้ที่  IG ของเรายังมีอีกหลายแบบ ได้นะครับ

IG: https://instagram.com/qilinlibrary/

หรือสอบถามได้ที่ Line ID : thebestle ครับ

Our Process

ด้านในของสายมีช่องเก็บปิ๊ค กีต้าร์ได้ทุกเส้นครับ

•  Deep Blue Denim  - Guitar Strap •

•  Black Bird  - Guitar Strap •

• Frabic Flower - Guitar Strap •

•  Light  Blue Denim  - Guitar Strap •

•  ZigZag  - Guitar Strap •

•  New Denim Collection RED Denim  - Guitar Strap •

•  Thai Style RED&BLUE  - Guitar Strap •

ขอบคุณ Acousticthai สำหรับพื้นที่ครับ ^ ^