Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติเอา Xbox 360+สองจอย+เกมส์เพียบ พร้อมกล่อง มาแลก Audio Interface ซักตัว+  (อ่าน 595 ครั้ง)

Suhendro

• member
ใช้มาสองปีครับ ตามภาพ เกมส์เพียบ ใช้งานได้ปกติดีครับผม หาแลก Audio Interface ซักตัว ต้องใช้ทำงานจ้า
Line : Thaiprideline
สอบถามเรื่องเกมส์กันเข้ามาได้ครับ ของอยู่ที่ บางนา-ตราด กม.26 
ตีแลก 4500

CalmForHappy

• member
  • YAMAHA และ K.YAIRI
 ;D  เล่นเกมส์เพื่อฝึกกำลังนิ้ว เพื่อเพิ่มกำลังนิ้วในในการเล่นกีต้าร์ ใครสนใจจัดไป ครับ 8)
กีต้าร์มหาเวทดูดดาว

Suhendro

• member

Suhendro

• member