Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Tanglewood TND CE กับ Veelah V1-DCE ตัวไหนน่าซื้อมากกว่ากันหรอครับ  (อ่าน 1244 ครั้ง)

BossSystem

• member
Tanglewood TND CE กับ Veelah V1-DCE ตัวไหนน่าซื้อมากกว่ากันหรอครับ จะซื้อตัวไหนดีครับช่วยแนะนำที
ขอบคุณครับ

mai_911

• member
ลองทั้งสองตัวหรือยังครับ ?

ถ้าลองแล้ว ชอบตัวไหนก็ตัวนั้นเลยครับ มันต่างกันพอสมควร (ไม่ได้หมายถึงคุณภาพต่าง แต่ดีดแล้วรู้สึกได้ถึงความแตกต่าง)

แต่ถ้าไม่เน้นเล่น กะว่าจะขายต่อ Veelah อาจจะมีอนาคตมากกว่านิดนึงครับ