Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: $$_ ตัวสุดท้ายแล้วครับลดราคาๆ Seagull Entourage Rustic QI + Fishman Matrix infin  (อ่าน 4064 ครั้ง)

vaseline20

• member
น้องฝากมาขาย 4 ตัวครับ ตัวสุดท้ายแล้ว

_____ โปร่งไฟฟ้า Seagull Entourage Rustic QI + Fishman Matrix infinity

สภาพใช้งาน 86% มีรอยบ้างตามอายุการใช้งาน
รับชมได้ตามรูปเลยครับ ใช้งานได้ปรกติ
มาพร้อม Soft Case อย่างดี
(น้องซื้อแยกมาหลายตังค์เลยครับ)
เพราะตอนซื้อกีต้าร์เค้าไม่แถมครับ

ตัวนี้จะได้ภาคไฟฟ้าของ Godin QIt ติดมา
จากโรงงาน เลยครับ และ น้องผม ยังได้ติด
ภาคไฟฟ้าชุดใหม่เข้าไป คือเจ้า
Fishman Matrix infinity รวมค่าติดตั้ง
มูลค่า ประมาณ 7 พัน
ของเดิมก็ยังอยู่นะครับ เห็นบอกใช้ได้ปรกติ มีให้ไปด้วย

Specs

Nut Width : 1.72"
Top : Select Pressure Tested Solid Cedar
Back & Sides : Canadian Wild Cherry
Neck : Silver Leaf Maple Integrated Set Neck
Fingerboard & Bridge : Rosewood
Nut & Saddle : Compensated Tusq® by Graphtech Truss Rod : Double Function

Finish : Semi-Gloss Custom Polished Finish

ส่วนตัวนี้มีภาคไฟฟ้า Godin QIt จากโรงงาน
น้องมันลงทุน Fishman Matrix infinity
และ Softcase อย่างดีไปอีกเกือบหมื่น

น้องฝากลดราคาครับ เคยลง 17,900 ลดเหลือ ___

ขายเพียง ____ 16,400 ___ บาท

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

- TAKAMINE EG340SC-NS ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
- โปร่งไฟฟ้า MORRIS FC-2IIBLK ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
- THOMSON GF-20 MADE IN JAPAN + Pick-Up Vertech VS-6 ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณพื้นที่ Acoustic Thai มากๆครับ[/b][/size][/color]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สนใจ ติดต่อ ________► ตู่ 086 - 177 6076 ◄

หรือ ID Line : Vaseline20

( เบอร์นี้เบอร์เดียวเท่านั้น ครับ )

มาดู มาลองของได้ที่ แถวๆสะพานควาย รถไฟฟ้าอารีย์ครับ
ต่างจังหวัด เช๊คประวัติได้ ไม่มีปัญหาครับ ยินดีให้บริการ

ขอบคุณครับ ^^

_____ โปร่งไฟฟ้า Seagull Entourage Rustic QI + Fishman Matrix infinity

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Tidhnu

• member
Re: $$_Tokai Cat's Eyes 450D Japan/Seagull Entourage Rustic+Fishman/THOMSON JAPAN+PU
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 10:24:08 »
กีต้าร์สวยทุกตัว แสดงรูปชัดเจนดีครับ

vaseline20

• member
Re: $$_Seagull Entourage Rustic + Fishman / THOMSON JAPAN+PU
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2015, 02:52:29 »
กีต้าร์สวยทุกตัว แสดงรูปชัดเจนดีครับ

ขอบคุณครับ ^^

vaseline20

• member
Re: $$_ TAKAMINE EG340SC-NS/ MORRIS FC-2IIBLK/Seagull Entourage/ THOMSON JAPAN+PU
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2015, 15:51:16 »
สนใจแวะมาลองก่อนตัดสินใจได้เลยครับ ^^

vaseline20

• member
Re: $$_ TAKAMINE EG340SC-NS/ MORRIS FC-2IIBLK/Seagull Entourage/ THOMSON JAPAN+PU
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 21:24:54 »
1

vaseline20

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 16:20:10 »
ดันครับ ต่อลองกันได้ครับ คุยกันสบายๆ

vaseline20

• member
Re: $$_ TAKAMINE EG340SC-NS /Seagull Entourage/ THOMSON JAPAN+PU
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 13:49:56 »

อัพเดท ๆ ๆ _____ โปร่งไฟฟ้า MORRIS FC-2IIBLK

ขายแล้วคร๊าบบบบบ

ขอบคุณพื้นที่ Acoustic Thai มากๆครับ

vaseline20

• member
Re: $$_ TAKAMINE EG340SC-NS /Seagull Entourage/ THOMSON JAPAN+PU
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 13:25:56 »

_____ THOMSON GF-20 MADE IN JAPAN + Pick-Up Vertech VS-6
แถมกระเป๋า Gator อย่างดีให้อีก 1 ใบครับ สภาพดี

ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ขายแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณพื้นที่ Acoustic Thai มากๆครับ

vaseline20

• member

_____ TAKAMINE EG340SC-NS

vaseline20

• member
ขอบคุณ Acousticthai ครับ