Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายกีต้าร์ Morris WS-40E +Hardcase Made in Japan(คุณภาพดี เสียงดี ราคาถูก)  (อ่าน 1164 ครั้ง)

Nutz9998

• member
กีต้าร์ Morris WS-40E

รุ่นนี้มีปิคอัพในตัวครับ ภาคไฟฟ้าใช้งานดีตามปกติเลย สภาพประมาณ 90% ครับ
ตำหนิตามรูปภาพไม่มีผลกับเสียงกีต้าร์นะครับ ใครหารุ่นนี้อยู่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ตัวนี้ค่าตัวอยู่ที่ 14,500 บาทครับ

ทั่นไหนสนใจสามารถนัดดูสินค้าได้ครับ (Central พระราม 9 , IT Furture ) หรือสถานที่อื่นๆลองนัดกันได้ครับ

สามารถต่อรองราคาได้ตามสมควร ใครชอบตัวนี้้จริงๆผมคุยง่ายๆนะครับ^^

นัท ครับ
082-850-ศูนย์ ห้า แปด ศูนย์

Tidhnu

• member
กีต้าร์สวยมาก คู่ควรแก่การเก็บสะสม ภาพแสดงรายละเอียดได้ดีมาก

Nutz9998

• member
ขอบคุณคำชมครับน้าTidhnu  ^^

jhon

• member
สวยมากครับ

Nutz9998

• member
ขอบคุณครับ น้า Jhon ^^

Nutz9998

• member
ขออนุญาติปิดการขายนะครับ และต้องขอบคุณน้าสรรเพชรที่มาช่วยดูแลกีต้าร์Morris ต่อนะครับ
ขอบคุณacousticthai ครับ สำหรับพื้นที่ดีๆ ^^