Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Lavish กีต้าร์ไฟฟ้าหาแลกกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าครับ  (อ่าน 1186 ครั้ง)

takkub21

• member

Guitar Lavish Sytrat Natural Flame Maple
Sytrat Natural Flame Maple
Body : Alder
Top : Veneer Flame Maple
Neck : Canadian Maple
Fingerboard : Rosewood
Bridge : Wilkinson Tremolo
Nut : กราไฟท์
เพิ่มเติม เปลี่ยน Pick Up เนคกับบริดเป็นของ Realtone ตัวกลางเป็น เป็นวิคินสัน
ใส่สวิตตัดคอยได้ ตั้งแอคชั่นมาเรียบร้อยพร้อมใช้ มีร่องรอยบ้างนิดหน่อย
ในราคานี้คุณจะได้อะไร บ้าง(ตั้งราคาขายไว้ที่6,000 บาทครับถ้าแลกก็ขอให้มูลค่าใกล้เคียงกันสนใจ Cort SFX Serie ตัวไหนก็ได้ครับ)
1.กระเป๋า Lavish ของแท้ติดมากับตัวกีต้าร์
2.สายสะพายตามที่เห็นในรูป
3.สายกีต้าร์สองชุดเบอร์ 10 และ 09
4.PickUp คุณภาพกว่าของเดิมติดมา
5.แอคชั่นถูกตั้งให้พอดีกับมือแล้ว
6.สวิตตัดคอย โดยการดึงปุ่มโทนขึ้น
อยากแลกกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าตระกูล Cort SFX Serie ทั้งหลายครับ
หรือโปร่งไฟฟ้ามูลค่าใกล้เคียงกันที่6,000 บาทครับ
ใครสนใจแอดไลน์มาคุยกันครับที่

ID LINE:takkub
Tel:0875017820
อยู่กรุงเทพ แถวจรัญสนิทวงศ์13 สะดวกตามสถานีรถไฟฟ้า หรือโลตัสจรัญ13ครับผม