Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการแลก/ขาย Seagull SWS IQ Allsolid แลกแล้วครับ ปิดการขาย  (อ่าน 1411 ครั้ง)

tewlip

• member
น้า ดุ๊ก รับไปดูแลแล้วครับ ขอบคุณครับ
Seagull Maritime SWS Rosewood All Solid จาก Godin Made in Canada

สเป็คคร่าวๆ
Nut Width : 1.72
Top : Select Pressure Tested Solid Spruce
Back & Sides : Solid Rosewood
Neck : Mahogany Integrated Set Neck
Fingerboard & Bridge : Rosewood
Nut & Saddle : Compensated Tusq? by Graphtech
Truss Rod : Double Function
Finish : Semi-Gloss Custom Polished Finish

ปิดการขาย ขอบคุณ Acoustic Thai ครับ

Moko

• member
Re: ต้องการแลก Seagull SWS IQ Allsolid Semi-gloss สีด้าน พร้อมตู้แอม VOX
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2015, 05:21:57 »
น่าเล่นมากครับ นกนางนวลจากแคนาดา ตัวนี้
^Easy Man^

tewlip

• member
Re: ต้องการแลก Seagull SWS IQ Allsolid Semi-gloss สีด้าน พร้อมตู้แอม VOX
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2015, 11:37:03 »
ขอบคุณมากครับ ในราคานี้ไม่แรงเลย เสียงนุ่ม All solid ซะด้วย ใครชอบหรือมองอยู่มาลองมาจับได้ครับ ปล แถมตู้แอมป์เล็กด้วยครับ

tewlip

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 19:43:30 »
ขายหรือแลกต่อครับ

TPNv789

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 23:04:16 »
ขายเท่าไหร่คับผม กีตาร์อย่างเดียวคับ

tewlip

• member
Re: ต้องการแลก/ขาย Seagull SWS IQ Allsolid Semi-gloss สีด้าน พร้อมตู้แอม VOX
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 12:22:43 »
ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ ยังอยู่ครับ

aminohit

• member
Re: ต้องการแลก/ขาย Seagull SWS IQ Allsolid Semi-gloss สีด้าน พร้อมตู้แอม VOX
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 13:36:16 »
เสียดายของผมไม่มีภาคไฟฟ้า GUILD D150 T^T

tewlip

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 14:23:13 »
น้า aminohit ถ้าจะแลกตัวที่แลกไม่เน้นไฟฟ้าครับ จะมีหรือไม่มีก็ได้ครับ ลองไลน์มาคุยกันจ้า

tewlip

• member
Re: ต้องการแลก/ขาย Seagull SWS IQ Allsolid Semi-gloss สีด้าน>>>> 23,000 บาท
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2015, 11:07:04 »
ีup หน่อยครับ