Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย lr.baggsM1Aสภาพใหม่เลยครับ[ปิดการขายครับ]ขอบคุณ ac. tครับ  (อ่าน 772 ครั้ง)

Suksanti.B

• member
ขายเพราะ เล่นเเล้วรู้สึกไม่ถนัด เพราะกีต้าร์ผมตัวเล็ก
หรือเเรกกับ lr baggs anthem ครับ ส่วนต่างว่ากันครับ ตามสภาพ
อยากจะเปลี่ยนไปเล่นตัวที่เป็นไมค์  (ขอรับรองของยังใหม่มาก)
ซื้อจาก music city พระราม 9 เช็คของได้ ซื้อมาวันที่ 17/03/58
ของไม่มีปัญหาอะไรทั้งนั้น ใช้งานปกติ