Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดรับครับ ได้ของแล้ว ขอบคุณพื้นที่ในนี้ครับ  (อ่าน 870 ครั้ง)

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
 ;Dขอบคุณครับ
087 0607799,line:tornbrababa
Thanks,
สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

Dawrin505

• member
Re: ซื้อแอมป์ Roland micro cube RX มีใครขายลงเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 08:15:13 »
 :) ;) :D    ได้ยินชื่อแล้วคิดถึงเลยครับ Cube rx สี่ลำโพง .....อยากบอกว่าเป็นแอมป์ที่ผมชอบมากที่สุดตัวนึงเลย ปรับเสียงได้มากมายหลายฟังค์ชั่น ทั้งเอฟเฟ็กก็แจ่มมากเพราะเจ้านี้ทำ Boss อยู่แล้วครับ มีทั้งจูนเนอร์ในตัว เสียงอะคูสติกก็เยี่ยมมากครับ ดีเลย์ รีเวิร์บ และอีกหลายเสียง เสียงกลองก็มีให้ด้วยปรับจังหวะช้าเร็วได้หมด มีมาให้หลายจังหวะเลย เล่นซ้อมคนเดียวสบายเลยครับ ที่สำคัญปรับดังๆก็เสียงไม่แตกด้วยครับชัดเจนมาก "ผมยังเสียดายเลยครับ ไม่น่าขายไปเลยตอนนั้นจำเป็นต้องใช้เงินจริงๆ" ไว้มีโอกาสคงได้หามาเล่นอีกครับ "ยังงัยก็เอาใจช่วยครับ ขอให้หาได้เร็วๆน่ะครับ.