Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Walden SN630 กับ Martinez MCG 40 ตัวไหนคุ้มค่ากับราคามากกว่ากันครับ  (อ่าน 2482 ครั้ง)

cllcc

• member
รู้สึกว่าราคาต่างกันพอสมควรเลยอ่ะครับ  เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าตัวไหนคุ้มค่ากับราคามากกว่ากันครับ

pomguitar

• member
walden อาจจะไม่ได้มาทางสายกีตาร์ classic จริงๆ แต่ Martinez มาสายตรง
แต่ว่า walden ก็เสียงดีครับ

น่าจะเลือกแบบที่เราถูกในเสียงที่สุด ครับ ส่วนตัวผมชอบ Martinez

P5398

• member
martinez ดีกว่าครับ ผมใช้mcg 95sอยู่ดีมากครับ

tata3

• member
    • ออแกน
อยากรู้ด้วยครับ ว่าตัวไหนคุ้มกว่ากันจ้า