Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆครับ ผมจะจัดตัวใหม่เข้าบ้าน แต่  (อ่าน 641 ครั้ง)

Guide

• member
รบกวนน้าๆครับ ผมจะจัดตัวใหม่เข้าบ้าน แต่

ผมกลัวโดนนายหญิง เอ็ดเอาครับเลย อาจจะปล่อย  taylor 114 e ครับ

ผมกลัวอีกอย่างครับไม่รู้ราคาขายได้ราคาสักเท่าไร ถ้าต่ำไป คงเก็บไว้ครับ ถ้าได้ราคากลาง ที่เค้าซื้อขายกันก็น่าจะขายครับ

เลยอยากถามว่าราคาน่าจะสักเท่าไรครับ สภาพ 90% มี soft case ของ taylor

ขอบคุณครับ