Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [รับซื้อ] : Takamine D51C มือสอง ครับ (มือใหม่หัดเล่นจ้า)  (อ่าน 1047 ครั้ง)

2DAK

• member
สวัสดีครับ

ผมกำลังจะหัดเล่นน่ะครับ เลยอยากได้ Takamine D51C สภาพโอเค มือสองมาลองดูครับผม
พี่ๆ น้าๆ เพื่อนๆ คนไหน ต้องการขายเพื่อเป็นการต่อยอดทางการศึกษา ยินดีเลยครับ ^_^

อยู่แถว บางนา ครับ

ขอบคุณครับ

LINE : ihayihay

2DAK

• member
Re: [รับซื้อ] : Takamine D51C มือสอง ครับ (มือใหม่หัดเล่นจ้า)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2015, 00:18:09 »
ขออนุญาตนะครับ