Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: _____เตรียมพบกับการ......ประมูล Ovation Collector อาทิตย์หน้าครับ_____  (อ่าน 7111 ครั้ง)

pantan

• member
เอาฮานะครับ...ไม่ว่ากันสำหรับพี่ที่โทรมาขอซื้อ Gibson J185CE ขอซื้อ 2,500฿
ผมไม่ทราบว่าพี่กวนหรือไม่ทราบว่าGibson คืออะไร บอกแค่ว่าชอบทรงเห็นสวยดี อยากได้

เอาสนุกๆครับว่างๆก็โทรมาคุยกันใหม่ครับ

ตาม Link ไปเลยครับ

ติดต่อ 089-1112009 โชติ(นัดเจอพระราม 2 หรือแถวถนนราชพฤกษ์-สาทรหรือลองโทรนัดอีกทีครับ)

______ต่างจังหวัดก็ส่งได้ + ค่าส่ง = 400฿

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=48637.0

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=48637.0

ฝาก Like ด้วยนะครับ

www.facebook.com/ptmusical

pantan

• member
ผมล่ะงงและฮาจริงๆครับ Gibson 2,500฿ ตอนแรกก็นึกว่าขอต่อลด 2,500฿

แต่ที่ไหนได้ขอต่อเหลือ2,500฿.....กีต้าร์อะไรขาย7-8หมื่น

555555555.......ใครมีประสบการณ์แบบผมบ้าง

chinana

• member
สงสัยน้าเค้าจะใช้ US ดอลลาร์ ;D

เหาฉลาม

• member
ฮ่าๆๆๆ อ่านแล้วขำครับ งั้นผมให้ หนึ่งหมื่นเลย เกทับไปอีก 3 เท่า ฮ่าๆๆๆๆ

pantan

• member
สงสัยน้าเค้าจะใช้ US ดอลลาร์ ;D

คงประมาณนั้นแหละครับ.....เลยเอามาเล่าให้ฟังฮากันเล่นๆครับบ

pantan

• member
ฮ่าๆๆๆ อ่านแล้วขำครับ งั้นผมให้ หนึ่งหมื่นเลย เกทับไปอีก 3 เท่า ฮ่าๆๆๆๆ

ไว้ฮาแก้เครียดครับ.....55555

pooslash

• member
มีหลายคน ที่ชีวิตนี้ นึกว่า กีต้าร์ Yamaha คือกีต้าร์ที่ดีที่สุดในโลกครับ แบบข้างบ้านผม ผมเอา K.Yairi ไปให้เล่น บอกไม่รู้จัก พอบอกว่าซื้อมาสามหมื่นต้นๆ ไม่เชื่อ คงนึกว่า สามพัน  ชีวิตนี้หลายคนยังไม่รู้จัก martin เลยครับ Gibson คงไม่ต้องพูดถึง แต่ใจถึงจริงๆ กล้าต่อ

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
ต่อโหดมากครับ 555 แต่ดีแล้วหล่ะครับอย่าไปถือพี่เค้าเลย ผมคิดว่าบางคนที่เค้าไม่ได้ศึกษาข้อมูลมาก่อนอาจจะไม่รู้จริงๆก็ได้ว่าทำไมถึงแพงไม่รู้จักประวัติ Brand นี้หรือ Spec และรายละเอียดของกีต้าร์ถึงกล้าขอซื้อในราคานั้นและบางทีเงิน 2,500 สำหรับเค้าอาจจะเป็นเงินที่เค้าใช้เวลาเก็บนานมากก็ได้ ...

ขอให้กีต้าร์ขายออกไวๆนะครับ

P.Yong

• member
ผมเคยโดนต่อแบบน่าเกลียด แต่ไม่ถึงขนาดนี้ คนต่อคงเข้าใจผิดคิดว่า คนขายกีต้าร์ร้อนเงินหรือขัดสนมาก แต่อย่างน้า pantan บอกละ คิดว่า ฮาๆ ครับ

pantan

• member
มีหลายคน ที่ชีวิตนี้ นึกว่า กีต้าร์ Yamaha คือกีต้าร์ที่ดีที่สุดในโลกครับ แบบข้างบ้านผม ผมเอา K.Yairi ไปให้เล่น บอกไม่รู้จัก พอบอกว่าซื้อมาสามหมื่นต้นๆ ไม่เชื่อ คงนึกว่า สามพัน  ชีวิตนี้หลายคนยังไม่รู้จัก martin เลยครับ Gibson คงไม่ต้องพูดถึง แต่ใจถึงจริงๆ กล้าต่อ

คิดถึงผมยังฮาไม่หายเลยครับ.....อย่างน้อยก็มีเรื่องฮาๆมาแชร์ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ...อ่านแล้วฮาไปกับผม...อิอิอิ

pantan

• member
ต่อโหดมากครับ 555 แต่ดีแล้วหล่ะครับอย่าไปถือพี่เค้าเลย ผมคิดว่าบางคนที่เค้าไม่ได้ศึกษาข้อมูลมาก่อนอาจจะไม่รู้จริงๆก็ได้ว่าทำไมถึงแพงไม่รู้จักประวัติ Brand นี้หรือ Spec และรายละเอียดของกีต้าร์ถึงกล้าขอซื้อในราคานั้นและบางทีเงิน 2,500 สำหรับเค้าอาจจะเป็นเงินที่เค้าใช้เวลาเก็บนานมากก็ได้ ...

ขอให้กีต้าร์ขายออกไวๆนะครับ

ผมไม่ซีเรียสครับ.....เรื่องนี้คงเก็บไว้ให้ฮากันในบ้านไม้กันต่อไปครับ...ขอบคุณมากนะครับ

pantan

• member
ผมเคยโดนต่อแบบน่าเกลียด แต่ไม่ถึงขนาดนี้ คนต่อคงเข้าใจผิดคิดว่า คนขายกีต้าร์ร้อนเงินหรือขัดสนมาก แต่อย่างน้า pantan บอกละ คิดว่า ฮาๆ ครับ

ผมว่าพี่เค้าคงไม่รู้มากกว่า...คิดแง่ดีไว้

h5555

• member
แกอาจจะเปลี่ยนใจจาก2000บาทเพิ่มมาเป็น2500บาทก็ได้ครับ  คงให้เต็มที่จริงๆแล้วละครับ  อิอิ  คงไม่ทราบจริงๆ

steve_nui

• member
คงไม่รู้จริงๆมั้งครับ ไม่งั้นคงไม่บ้าต่อขนาดนี้ บางคนรู้จักแค่ยามาฮ่าตามพี่ด้านบนบอกไว้จริงๆ
เจอหลายคนแล้วครับ

pantan

• member
แกอาจจะเปลี่ยนใจจาก2000บาทเพิ่มมาเป็น2500บาทก็ได้ครับ  คงให้เต็มที่จริงๆแล้วละครับ  อิอิ  คงไม่ทราบจริงๆ

แหมเพิ่มให้แล้ว 500 เลยนะ.....เดี๋ยวแถมค่ารถให้ด้วย อิอิอิ

pantan

• member
คงไม่รู้จริงๆมั้งครับ ไม่งั้นคงไม่บ้าต่อขนาดนี้ บางคนรู้จักแค่ยามาฮ่าตามพี่ด้านบนบอกไว้จริงๆ
เจอหลายคนแล้วครับ

เดี๋ยวหาเรื่อง.....ลมเย็นๆ..........อารมณ์ลอยๆ...........แจกกีต้าร์ซักตัวเหมือนตอนปีใหม่ดีไหมครับ

pantan

• member
Re: _____+++___Ovation___Gibson___Takamine(ทั้งขาย & ทั้งแลก)___+++_____
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 23:37:17 »
Upppppppppppppp