Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ บ้านไม้ สำหรับพื้นที่ดีๆ (ปิดกระทู้) Seagull SWS Rosewood QI  (อ่าน 3842 ครั้ง)

P.Yong

• member
ขายกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า Seagull SWS Rosewood Semi-gloss Qi (All Solid) สภาพสวยมาก
ครับ

The Maritime SWS Rosewood SG, features all solid wood construction with a Select Pressure Tested solid spruce top and solid rosewood back & sides. The Maritime SWS RW SG also features a semi-gloss Custom Polished Finish with a beautiful satin sheen. This finish provides excellent protection but at the same time is extremely light and elastic. This is a crucial point in both the sound of the guitar and its ability to age – a thick finish muffles a guitar’s vibration and blocks aging.

nhoy

• member
Re: แลกกันเล่น กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า Seagull SWS Rosewood Semi-gloss Qi (All Solid)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 15:32:00 »
น่าเล่นมากครับ

guitarwood

• member
Re: แลกกันเล่น กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า Seagull SWS Rosewood Semi-gloss Qi (All Solid)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 15:57:48 »
ราคาแลกเท่าไหร่ครับ
เล่นไปเถอะครับดนตรี

hotbigcat

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 17:21:49 »
สภาพดีเลยครับ

P.Yong

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 10:36:17 »
ขอบคุณน้า Nhoy กับ น้า hotbigcat ที่เชียร์ครับ กีต้าร์ ของน้า hotbigcat ก็สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ
ส่วนน้า guitarhood ราคาแลก ผมไม่ได้ตั้งไว้ เพียงคุยและตกลงกันต่างคนต่างพอใจครับ เพื่อเปลี่ยนอรรถรส การเล่นของเสียงใหม่ๆ

มีนัดไว้ วันที่ 26 ก.พ. ครับ ทางน้าที่นัดอยู่ต่างจังหวัด ถ้าทุกอย่างเป็นอย่างที่แจ้งและคุยกันไว้ ทั้งกีต้าร์ ของผม และของน้าที่จะแลก ก็ไม่น่ามีปัญหาในการแลกครับ แล้วจะแจ้งให้ น้าๆ ที่เชียร์และสนใจทราบครับ

P.Yong

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 11:33:22 »
รับแลกต่อครับ หักลบตามตำหนิ และสภาพ ราคาตามตกลงและความพอใจทั้งสองฝ่ายครับ อยากลองเสียง ยี่ห้อใหม่ๆ บ้างครับ

noom5999

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 21:55:49 »
แล้วขายไหมครับ ราคาเท่าไร สนใจครับ

P.Yong

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 22:16:17 »
แล้วขายไหมครับ ราคาเท่าไร สนใจครับ

ถ้าขายผมขายอยู่ 27,500.-บาทครับ ขอบคุณที่สนใจครับ

P.Yong

• member

jhon

• member
สวยงามครับ

เหาฉลาม

• member
ราคานี้แถมยังเป็นออลโซลิดซะด้วย ใครกำลังหาอยู่ อย่าช้านะครับ เคยมีคนประกาศขายยังราคา 3x,xxx เลยนะครับ เสียดายตอนนี้ผมไม่ใช้ทรงนี้แล้ว เพราะรู้ว่าตัวเองชอบสไตล์ไหนก็เลยไม่ถนัดกับทรงนี้แล้วครับ

P.Yong

• member
ขอบคุณน้า jhon กับ น้า เหาฉลาม ที่เชียร์ ครับ ที่ขายเพราะอยากหา ยี่ห้อใหม่ๆ ลองดูครับ

varayaya

• member
สวยน่าเล่นเชียวครับน้า
^มักของกิ๋นเมือง^

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming

P.Yong

• member
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=49900.msg623028;topicseen#msg623028

สนใจ 2 แลก 1 มั้ยครับ

ขอบคุณครับ ลองโทรคุยกันดูได้ครับ

P.Yong

• member
สวยน่าเล่นเชียวครับน้า

ขอบคุณครับ