Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้าท่านใดใช้Amplugบ้างไหมครับ?  (อ่าน 591 ครั้ง)

guitar_import

• member
มีน้าท่านใดใช้Amplugบ้างไหมครับ?
« เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 09:54:05 »
ผมสั่งซื้อมา3อัน ประทับใจVox AC30มากที่สุด อีกตัวก็พอได้อยู่ ส่วนอันสุดท้ายของยังมาไม่ถึงเลยยังไม่ได้ลอง หากมีน้าท่านใดใช้ตัวอื่นอยู่ ช่วยแนะนำด้วยครับ

upload image online

thetomed

• member
Re: มีน้าท่านใดใช้Amplugบ้างไหมครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 16:43:28 »
ผม เคย ใช้ vox amplug twin ที่ มี chorus ครับ ใช้ กับ คราฟเตอร์ ct-125 เรียก ว่า ใช้ งาน ผิด ประ เภท ละ มั้ง ครับ
โดย ส่วน ตัว คิด ว่า ก็ เสียง เพราะ ดี ครับ ใช้ หู ฟัง โซ นี่ ธรรมดา ไม่ กี่ ร้อย ครับ หู ฟัง มี ผล มาก เลย สำ หรับ amplug
แต่ เวลา ถ่าน อ่อน มัน จะ ยาน ๆ ย้วย ๆ ลง ที ละ นิด ๆ