Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ รับ “กีต้าร์ โซโล่ และริทึ่มได้"  (อ่าน 1086 ครั้ง)

GuitarB

• member
ต้องการ รับ “กีต้าร์ โซโล่ และริทึ่มได้" ที่สามารถตีคอร์ดได้ เพราะๆ ไม่โฉ่งฉ่าง
ในวง ตอนนี้ มีผมเล่นเบส (1) กีต้าร์โซโล่ (1) คีย์บอร์ด (1) และ นักร้องชาย - หญิง (2)
ฟอร์มวงใหม่ รับงานแต่งเป็นหลักครับ เพลงรักๆ ซึ้งๆ ประมาณนี้ ขอแค่ มีแวว และ มีใจครับ ..
ขอคนที่มาซ้อมได้แถว BTS อ่อนนุชได้นะครับ เพราะเป็นศุนย์กลางพวกเราครับ ถ้าทำงานประจำกลางวันเหมือนพวกเราก้อจะดีมากครับ

สำหรับเพลงของนักร้องชาย ประมาณนี้ครับ
1)  ดินแดนแห่งความรัก บี - พีระพัฒน์
2)  แค่คุณ  - Masketeer
3 ) สิ่งที่มันกำลังจะเกิด -  เอ๊ะ จิรากร
4)  ลูกอม -  วัชราวลี
5)  จากนี้ไปจนนิรันดร์  - เอ๊ะ จิรากร
6)  ร่มสีเทา -  วัชราวลี
7)  ไม่ธรรมดา เบล - สุพล
8)  ก้อนหินละเมอ -  Soul Ater Six
9)  หยุด -  Groove Rider
10)  อยู่ต่อเลยได้ไหม -  สิงโต
11)  ใกล้  - Scrubb
12)  แค่บอกว่ารักเทอ -  หมีพูห์ ปราโมทย์
13)  จูบ -  Jetset'er
14)  ใจนักเลง -  พงษ์พัฒน์
15)  สักวันฉันจะดีพอ -  Body Slam
16)  ของขวัญ -  Masketeer
17)  ยอม นภ - พรชำนิ
18 ) สักวันที่ฉันมีเธอ -  ต้อง + เจนนี่

สำหรับเพลงของนักร้องหญิง ประมาณนี้ครับ
1 ) A Thousand years - Christina perry
2 ) สิ่งที่ดีที่สุด - นิ๊ง
3 ) หนึ่งในไม่กี่คน - โบ สุนิตา
4 ) สิ่งสำคัญ - ดา
5 ) มันคือความรัก - ลุลา
6 ) Kiss me - Sixpence non the richer
7 ) คิดถึงนะ - แพรว
8 ) How do I live - Trisha Yearwood
9 ) ผีเสื้อที่หายไป - Klear
10) แพ้ใจ - ใหม่ เจริญปุระ
11 ) ยิ่งรู้จัก ยิ่งรักเธอ - ดา

ขอบคุณครับ
โก้ 081 626 1942 E - Mail : [email protected]