Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดต้องการขายกีตาร์ Asturias รุ่น prelude กับ Kohno Guitar เชิญด้านใน  (อ่าน 1434 ครั้ง)

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
ท่านใด อยากปล่อย
- กีตาร์ Asturias รุ่น Prelude ตีราคาตามสภาพความสวย นะครับ
ขอสเปคไม้หน้า เป็น "German Spruce" นะครับ
ผมไม่ชอบ Cedar เพราะลายไม้ไม่สวย เหมือน spruce
ส่วนที่อยากได้ German Spruce เพราะ Overtones มันดีกว่า Sitka Spruce
และชอบลายไม้ที่มันสวยกว่า Sitka ธรรมดาครับ
และ...
- Kohno Guitar Professional R  ขอเน้นสภาพสวยๆๆ นะครับ
กีตาร์ Kohno ขอช่วงราคา 100,000 บวกลบนะครับ

เชิญลงรายละเอียด ราคาขาย รูปกีตาร์ เบอร์โทรเพื่อติดต่อ ไว้ได้เลยครับ

ขอบคุณมาก ครับ

• member
ยังหาอยู่ เสนอตามแบรนด์ที่แจ้ง เน้นที่กีต้าร์..."สภาพสวย"

nhoy

• member
ขอให้หาได้ไวๆ นะครับ "น้าจิม"
ผมเองตอนนี้ก็มองๆ กีต้าร์สายไนล่อนด้วยเช่นกันครับ แต่ยังไม่มีเป้าหมายอะไรครับ

• member
ขอให้หาได้ไวๆ นะครับ "น้าจิม"
ผมเองตอนนี้ก็มองๆ กีต้าร์สายไนล่อนด้วยเช่นกันครับ แต่ยังไม่มีเป้าหมายอะไรครับ

ขอบพระคุณน้าหน่อย ครับ

กีตาร์เวลาที่เราอยากได้ มักจะไม่ค่อยออกมาให้เห็น
แต่เวลาที่อยากได้ มักจะไม่ออกมา เรื่องนี้ ตลกร้าย จริงๆ ครับ ^^

Citara house of Guitar

• member
ถ้าเจอแจ่มๆจะมาแจ้งให้ครับพี่จิม

• member
ถ้าเจอแจ่มๆจะมาแจ้งให้ครับพี่จิม

น้อง big ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ ^^

ได้มาเรียบร้อยแล้วนะครับ ตกลงได้ Asturias Prelude มา แต่ได้แค่ไม้หน้า Cedar
(German Spruce หายากจริง )