Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหากีตาร์โปร่ง/โปร่งไฟฟ้า งบ 10000+ นิดหน่อยครับ โทนเสียง Morris  (อ่าน 409 ครั้ง)

tewlip

• member
ตามหากีตาร์โปร่ง/โปร่งไฟฟ้า งบ 10000+ นิดหน่อยครับ โทนเสียง Morris ปรกติเคยเล่น W20 W30 มาก่อนครับถูกชะตากับเสียงสไตล์นี้ เคยเล่น Yamaha มาหลายรุ่นไปยันแสนกว่าบาท ไหง ฟังไม่ค่อยถูกโฉลกเลย.... ตอนนี้พอมีงบมาจัดตัวใหม่เลยมาตามหา Morris Series ที่สูงกว่าหรือตัวอื่นๆที่เสียงโทนนี้ครับ ขอบคุณครับ ช่วงนี้หัด Acoustic อยุ่ ยังไงแล้วเดวผมจะมาปล่อย Takamine D51CN พร้อมกระเป๋าและ Morris W20 Japan ครับ หรือใครมีเสนอมาแลกสองตัวนี้ได้ครับ ขอบคุณครับ