Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย guitar k.yairi ce2 สภาพใหม่มากๆๆ ขอคุณบ้านไม้ครับ  (อ่าน 3648 ครั้ง)

steinberger

• member

ขออนุญาตบ้านไม้ขายกีตาร์ k.yairi ce2 ปี 2003 สภาพใหม่มากๆแทบไม่มีรอย พร้อมhard case คู่ตัวสภาพใหม่มากๆเช่นกันครับ  สภาพเดิมๆครับ กีตาร์ตัวนี้ออกแอมป์เสียมดีมากครับ สภาพ 95++ เดิมทุกอย่างพร้อมใบเกิดครับ ตัวนี้เป็นรุ่นที่มี sadle 6 ชิ้น บาลานดีมากๆๆเลยครับ ของใหม่ราคา 44,100 บาท(ราคาลด 10 % แล้วนะครับไม่รวม hard case ) + hard case k.yairi 8,500 บาท ราคารวม hard case 52,600 บาท สภาพกีตาร์ตัวนี้ไม่ต่างจากของใหม่มากนักครับ ขอขายในราคา 35,000 บาท ลดราคาต้อนรับลมหนาวเหลือ 33,000 บาท ถึงเดือนธันวาคม 2557 ตัวนี้หายากครับเลิกผลิตแล้วนะครับ เหมาะสำหรับคอไนลอน และคนที่ชอบคอเล็กไม่ควรพลาดเชิญชมรูปภาพได้เลยครับ สนใจ โทร 08 3360 2184 ทินกร lide :  K_yairining

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
 เยี่ยมเลยครับรุ่นนี้ เสียงดีคอเล็กเล่นง่าย
noomxman

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
สวยมากครับ ไม่เคยเห็นเลย ได้เปิดตาอีกแล้ว

Mellow Man

• member
โอว์ ท่าทางจะไปแอบปันใจให้ตัวไหนๆแน่ๆเบย  ::)

nhoy

• member
K.Yairi CE-2 เป็นกีต้าร์สายไนล่อนที่น่าเล่นมากๆ ครับ

steinberger

• member
เยี่ยมเลยครับรุ่นนี้ เสียงดีคอเล็กเล่นง่าย
ขอบคุณครับน้า noomxman

jomarnjamorn

• member
รอร้านยาผมอยู่ตัวก่อนครับ ค่อยเจอกัน  ถ้าเป็นเนื้อคู่คงจะได้เจอนะครับ 5555
S.Yairi
K.Yairi
Dove

steinberger

• member
โอว์ ท่าทางจะไปแอบปันใจให้ตัวไหนๆแน่ๆเบย  ::)
555 นิ้วมันใหญ่ครับน้าคิง ใจจริงเสียดายมากๆ แต่ก่อนชอบคอเล็กครับเพราะชินกับกีตาร์ไฟฟ้า ตอนนี้สรีระมันเปลี่ยนครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
นิ้วใหญ่ไป เอาCE3ไปเล่นมั้ยครับผมมีอยู่

steinberger

• member
นิ้วใหญ่ไป เอาCE3ไปเล่นมั้ยครับผมมีอยู่
ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ

springwaltz

• member
  • Vet Med
รบกวนแอดไลน์ผมก่อนละกันนะครับ พอดีช่วงนี้ผมติดสอบช่วงนี้อ่านหนังสือเยอะด้วยคืนนี้ท่าจะไม่ได้นอน
ถ้าน้ารับต่อผมจะดีใจมากเลยอยากส่งให้กับแฟนK.yairiเหมือนกันครับ แอดไลน์น้าไปแล้วมันหาไม่เจออะครับ รบกวนแอดมาไลน์ผมนะครับ

steinberger

• member
K.Yairi CE-2 เป็นกีต้าร์สายไนล่อนที่น่าเล่นมากๆ ครับ
ขอบคุณครับน้าหน่อย

steinberger

• member
โทรมาคุยสอบถามได้นะครับสบายๆชิวๆ

Mellow Man

• member
เข้ามาคอนเฟิร์มความใหม่ครัส ฝุดๆ

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai

steinberger

• member

steinberger

• member
ปรับลดราคา ครับ เหลือ 33,000 บาท

steinberger

• member
สวยมากครับ ไม่เคยเห็นเลย ได้เปิดตาอีกแล้ว
ขอบคุณครับน้า

steinberger

• member
รอร้านยาผมอยู่ตัวก่อนครับ ค่อยเจอกัน  ถ้าเป็นเนื้อคู่คงจะได้เจอนะครับ 5555
ไม่แน่นะครับเผื่อได้เปนเนื้อคู้จริงๆ ;D

steinberger

• member
ขอดันหน่อยครับ สอบถามรายละเอียดได้ครับ