Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Art & Lutherie Folk ขอความกรุณาด้วยครับ  (อ่าน 1756 ครั้ง)

OATFUNNY

• member
  • Love Acoustics
ตามหา Art & Lutherie Folk ขอความกรุณาด้วยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 15:09:30 »

ผมนี่ตามหาเลยครับ A&L Folk ไม้หน้าอะไรก็ได้ครับ รับหมด จะเอาไปลุยครับ กระทัดรัดๆ น้าๆท่านไหนมีแล้วเบื่อ เอามาขายให้ผมนะครับ ดูแลอย่างดี  ;D

โพสรูป เบอร์ ราคา ไว้ได้เลยครับ หรือโทรหาผม 0948759313 ครับ

s.lucky

• member
Re: ตามหา Art & Lutherie Folk ขอความกรุณาด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 16:09:24 »
เป็นรุ่นที่เคยอยากได้อยุ่เหมือนกันครับ ตอนนี้ตัวแทนรุ้สึกจะไม่นำเข้ามาแล้ว เจอเนื้อคุ่ไวๆครับ..
Acoustic Only...!

nantfa

• member
Re: ตามหา Art & Lutherie Folk ขอความกรุณาด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 17:29:13 »

เคยมีอยู่ครับ ขายสบทบทุนไปเพราะอยากได้กีต้าร์ไฟฟ้าเฟนเดอร์มาใช้
ตอนอยู่ด้วยกัน ก็เบื่อๆ รักๆ โพสขายๆ หยุดๆ เป็นช่วงๆ
เพราะช่วงนั้นกีต้าร์โปร่งผมเยอะ

เป็นกีต้าร์ที่ ซัสเทนน้อย คมๆ ใสๆ น้ำหนักเบาแต่แข็งแรง

เป็นกีต้าร์ยุโรปที่เชฟคอเล็ก

ขอให้หาได้ไวๆ

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

OATFUNNY

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 20:02:34 »
ตัวแทนไม่นำเข้าแล้วหรอครับ แย่เลย ผมว่าจะเข้าไปดูที่ธีระ แต่ก็ยังไม่ได้โทรถาม

น่าท่านไหนมีอยากขาย โพสเลยนะครับ ทรง Folk นะครับผม

s.lucky

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 21:15:43 »
อ้าาากผมแจ้งผิดครับ ถ้า Art & Lutherie ธีนะน่าจะยังมีอยุ่ครับ ตอนเเรกเข้าใจว่าเป็น Norman ขอโทษด้วยครับ..^^'
Acoustic Only...!

OATFUNNY

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 22:08:21 »
อ้าาากผมแจ้งผิดครับ ถ้า Art & Lutherie ธีนะน่าจะยังมีอยุ่ครับ ตอนเเรกเข้าใจว่าเป็น Norman ขอโทษด้วยครับ..^^'

อ้า ใจแป้วเลยครับ 555 เดี๋ยวหาในนี้สักพัก ถ้าได้ไม่ได้ยังไงวันสองวันคงไปดูที่ธีระแล้วละครับ ตอนนี้หาเรื่อยๆครับ