Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ....ตามหา...ปรี...Fishman Classic 4 t ....  (อ่าน 758 ครั้ง)

nong

• member
....ตามหา...ปรี...Fishman Classic 4 t ....
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 21:08:06 »
  หาได้แล้วครับ ปิดกระทู้ครับ ...

....ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้ครับ ...

rachen

• member
Re: ....ตามหา...ปรี...Fishman Classic 4 t ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 22:07:10 »

ผมมีตัวนึง แต่เป็น Class4  ไม่มี t  เผื่อสนใจ เป็นของ OEM ที่ใช้สำหรับเปลี่ยซ่อมกับตัวกีตาร์ที่เสีย
  ตัว VR ปรับ Volume มันเสียครับ ผมกำลังหาตัวเหมือนกันที่บ้านหม้อมาใส่ สภาพใหม่ทุกอย่างปรกติ
  หมดครับ เสียแค่ตัวเพิ่มเสียง กำลังซ่อมอยู่ สนใจเท่าไร ว่าราคามาเองเลย ถ้าขายได้ผมขายครับ แต่ต้อง
  รอผมหา VR มาเปลี่ยนใหม่ก่อนนะครับ  0906475763   เชน  ครับ

รูปจากในเนตนะครับ ถ้าเผื่อสนใจ เดี๋ยวผมถ่ายตัวจริงมาให้ดู

nong

• member
Re: ....ตามหา...ปรี...Fishman Classic 4 t ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 22:48:09 »
โอเคเลยครับ ขอให้เป็นรุ่น Classic ครับ มี 4 หรือไม่มีก้ได้ เป็นรุ่น Blend ยิ่งแจ่ม เดี๋ยวยังไงตัดสินใจได้จะโทรหานะครับน้า  ขอบคุณมากครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 23:18:51 »
ลองหาดูตัวอื่นก่อนครับน้าnong ไว้หาไม่ได้ไง ถ้าสนใจของผมค่อยติดต่อกลับมานะครับ
เดี๋ยววันหยุดนี้ ผมจะไปบ้านหม้อ หา VR มาใส่ครับ ที่แรกผมกะจะเอาไว้ใช้เอง แต่กำลัง
รวบรวมงบ ซื้อแอมป์ครับ ที่แรกจะเอา Mini แต่ถ้ารวมงบได้ ก็จะเอา Artis เลยดีกว่า..