Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับแลก Ovation  (อ่าน 9039 ครั้ง)

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
อายุ 24 นี่ไม่เด็กแล้วล่ะครับคุณแม่ใจดีมากๆเลยครับพี่โชคดีที่ไม่เป็นอะไรทั้งพ่อและแม่ ต้องระวังหน่อยนะครับ เผื่อมันพาพวกมันย้อนรอยกลับมาอีก เพราะเห็นว่าพ่อกะแม่อยู่กันแค่สองคน คิดเผื่อๆไว้จะได้ระมัดระวังครับน้า
คนบ้านฉาง ระยองครับ

Back Solid

• member
  • Acoustic
คนเดียวนี้มีหลายรูปแบบจริงๆครับ เหอะๆน่ากลัวยิ่งกว่าผีหลอกกันกลางวันแสกๆ

kate

• member
:) ขอบคุณครับ ผมจะได้ระวังขึ้นอีก ตอนนี้ติดกล้องวงจรปิดไว้ที่บ้านแล้ว
ได้ครับพี่ ติดกล้องก็ดีครับ...ขอบคุณมาก

อายุ 24 นี่ไม่เด็กแล้วล่ะครับคุณแม่ใจดีมากๆเลยครับพี่โชคดีที่ไม่เป็นอะไรทั้งพ่อและแม่ ต้องระวังหน่อยนะครับ เผื่อมันพาพวกมันย้อนรอยกลับมาอีก เพราะเห็นว่าพ่อกะแม่อยู่กันแค่สองคน คิดเผื่อๆไว้จะได้ระมัดระวังครับน้า
ได้ครับน้า

คนเดียวนี้มีหลายรูปแบบจริงๆครับ เหอะๆน่ากลัวยิ่งกว่าผีหลอกกันกลางวันแสกๆ
ครับทำให้รู้สึกโลกไม่สวยงามเลย...ขอคนที่คิดจะขโมยคิดถึงคนอื่นบ้าง...กีต้าร์ตัวแรกของผมเก็บเงินที่จะซื้อ 2 ปีกว่าจะได้ซื้อเห็นใจคนอื่นบ้าง

yokybear

• member
ถ้าไม่เอาเรื่อง แต่ถ้าเอารูป หน้าตา ขื่อมาลง ก็น่าจะป้องกันได้นะครับ อายุขนาดนี้แล้ว ท่านอื่นจะได้ระวังป้องกัน

kenoh2

• member
Re: ### Guild GAD D-150 กับ MORRIS (ลดครับ) ###
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 03:53:13 »
แย่จริงๆ คนสมัยนี้ ระวังด้วยนะครับคุณเกตุ  ;)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
Re: ### Guild GAD D-150 กับ MORRIS (ลดครับ) ###
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:50:25 »
ถือว่าเป็นโชคดีของน้าเกตุครับ  แต่ยังไง คนแบบนี้ต้องดำเนินคดีตามกฏหมายครับ ให้กฎหมายลงโทษ
ผมก็คนหนึ่งที่โดนขโมย กีต้าร์วางไว้หน้าบ้านแท้ๆ แล้วเป็นที่กีต้าร์ที่ผมรักด้วย..
รักเธอนะ....กีต้าร์

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 11:06:33 »
โชคดีมากครับ น้า เกตุ  น่าจะแจ้งตำรวจลงบันทึกประจำวันไว้บ้างก็ดีครับ
Line id: 081-8718003

kate

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 11:37:31 »
ถ้าไม่เอาเรื่อง แต่ถ้าเอารูป หน้าตา ขื่อมาลง ก็น่าจะป้องกันได้นะครับ อายุขนาดนี้แล้ว ท่านอื่นจะได้ระวังป้องกัน

พอดีผมไม่อยู่บ้านจึงไม่ถ่ายรูปไว้ครับ...ขอโทษด้วย

แย่จริงๆ คนสมัยนี้ ระวังด้วยนะครับคุณเกตุ  ;)

ขอคุณมากครับพี่...ต้องระวังตัวมากขึ้น

ถือว่าเป็นโชคดีของน้าเกตุครับ  แต่ยังไง คนแบบนี้ต้องดำเนินคดีตามกฏหมายครับ ให้กฎหมายลงโทษ
ผมก็คนหนึ่งที่โดนขโมย กีต้าร์วางไว้หน้าบ้านแท้ๆ แล้วเป็นที่กีต้าร์ที่ผมรักด้วย..

ผมก็ไม่ขอบการกระทำไม่ดีของคนร้าย...แต่ตามใจแม่ครับ...

โชคดีมากครับ น้า เกตุ  น่าจะแจ้งตำรวจลงบันทึกประจำวันไว้บ้างก็ดีครับ

ขอบคุณครับน้าTOM...เรื่องนี้ลงบันทึกประจำวันไว้แล้วครับ...ตำรวจบอกว่ามีปัญหาอีกที่เข้าคุกแน่เพราะมีประวัติแล้ว
ขอบคุณน้าทุกท่านครับที่ช่วยกันแสดงความคิดเห็น

Moko

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 14:11:13 »
น้า kate อยู่บางบัวทอง ทุกวัน ไหมครับ
^Easy Man^

CrysisSam

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 15:19:55 »
Should put him in jail for at least 1 month, so at least he could learn some lesson and would not dare to do it again, this kind of person should be punish more !!!!!!

kate

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 15:34:42 »
น้า kate อยู่บางบัวทอง ทุกวัน ไหมครับ

อยู่รามคำแหงครับ...สนใจตัวไหนครับ

Should put him in jail for at least 1 month, so at least he could learn some lesson and would not dare to do it again, this kind of person should be punish more !!!!!!

คดีนี้ตำรวจบอกขั้นต่ำ 3 เดือน ผมก็ขอให้น้องเขาเรียนรู้ครับ...

kate

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 18:20:49 »
ขายต่อครับ...สนใจลองได้ครับ...

nhoy

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 18:43:22 »
ผมเพิ่งเข้ามาชมอีกครับจึงทราบเรื่องราว เดี๋ยวนี้คุณธรรมเสื่อมทราม มีวิธีเอารัดเอาเปรียบ และการกระทำของมิจฉาชีพในรูปแบบต่างๆ ซึ่งต้องระวังกันครับ
สำหรับกรณีของน้า kate นี้ ดีที่คุณพ่อไม่เป็นอะไรนะครับ
เห็นใจน้า kate กับคุณพ่อ และขอขอบคุณที่กรุณาเล่าเรื่องราวเพื่อเป็นอุธาหรณ์ให้ระวังกัน
จะอย่างไรก็ตามขอให้น้า kate ขายกีต้าร์ได้ไวๆ นะครับ

SOIC

• member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 00:37:31 »
น้าอยู่แถวไหนครับ ผมอยากไปลอง Guild D150  :)

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 09:03:43 »
สวยมากครับ น่าเล่นทั้ง 2 ตัวเลย

kate

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 16:44:42 »
ผมเพิ่งเข้ามาชมอีกครับจึงทราบเรื่องราว เดี๋ยวนี้คุณธรรมเสื่อมทราม มีวิธีเอารัดเอาเปรียบ และการกระทำของมิจฉาชีพในรูปแบบต่างๆ ซึ่งต้องระวังกันครับ
สำหรับกรณีของน้า kate นี้ ดีที่คุณพ่อไม่เป็นอะไรนะครับ
เห็นใจน้า kate กับคุณพ่อ และขอขอบคุณที่กรุณาเล่าเรื่องราวเพื่อเป็นอุธาหรณ์ให้ระวังกัน
จะอย่างไรก็ตามขอให้น้า kate ขายกีต้าร์ได้ไวๆ นะครับ
ขอบคุณครับน้า nhoy

น้าอยู่แถวไหนครับ ผมอยากไปลอง Guild D150  :)
รามคำแหงครับ....

สวยมากครับ น่าเล่นทั้ง 2 ตัวเลย
ขอบคุณครับ...

มาลองเล่นได้ครับ...

kate

• member
Re: ### Guild GAD D-150 กับ MORRIS (ลดครับ) รับแลก Ovation US###
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 23:53:38 »
ขอหาแลก Ovation US ครับ...

kate

• member
Re: ### Guild GAD D-150 กับ MORRIS (ลดครับ) รับแลก Ovation US###
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 08:42:41 »
ขายอยู่ครับ...

kate

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 09:15:16 »
all solid Guild GAD D-150 ครับ...

kate

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 08:54:12 »
มาลองได้ครับ...